या बड्या कलाकारांच्या घरी आयकर विभागाचा छापा!!, काय सापडे जाणून थक्क व्हाल….

बुधवारी सकाळी आयकर विभागाने संचालक अनुराग कश्यप, विकास बहल आणि तापसी पन्नू यांच्या घरी छापा टाकला होता. छापेमारीनंतर आयकर विभागाचे अधिकारी एका तासाने अनुरागच्या घरातून बाहेर पडताना दिसले. अनुराग कश्यप आणि तापसी यांंची पुण्यात आयकर विभागाच्या अधिकाऱ्यांनी चौकशी केली आहे. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, या दोघांची पुण्यातील हॉटेलमध्ये चौकशी केली गेली होती आणि या दरम्यान त्यांनी चोरी प्रकरणाशी संबंधित अनेक प्रश्न त्याांना विचारले. सूत्रांच्या माहितीनुसार, हा विभाग गुरुवारी सुद्धा परत शोध घेणार आहेत.

खरं तर, आयकर विभागाने बॉलिवूड अभिनेत्री तापसी पन्नू, चित्रपट दिग्दर्शक अनुराग कश्यप यांची कंपनी फॅंटम फिल्म्स आणि टॅलेंट शोधणार्‍या कंपनीसह इतर काही जागांवर छापे मारले गेले. कश्यप फॅंटम फिल्म्सचा को-प्रमोटर आहे. आयकर तपासासंदर्भात मुंबई आणि पुण्यातील सुमारे २० ठिकाणी छापे टाकण्यात आल्याची माहिती अधिकाऱ्यांनी दिली.

अधिकाऱ्यांनी सांगितले आहे की, विकास बहलसह पन्नू आणि फॅंटम फिल्म्सच्या इतर प्रमोटरशी संबंधित व्यवसायांच्या आवारात देखील शोध घेण्यात आला. या स्टार्सविरूद्ध मोठ्या प्रमाणात चोरीचे प्रकरण आहेत. या छाप्यात आणखी मोठी नावे समोर येण्याची बातमी आहे. या संदर्भात अजून तपशील येणे बाकी आहे.

अनुराग कश्यप आणि तापसी पन्नू सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असतात. दोघांनी मिळून ‘सँड की आँख’ आणि ‘मनमर्जियां’ असे यशस्वी चित्रपट केले आहेत. दोघेही ‘डोबारा’ चित्रपटातून पुन्हा एकत्र येणार आहेत.

तापसी पन्नूबद्दल सांगायचे तर ती 2020 मध्ये अनुभव सिन्हाच्या ‘थप्पड’ चित्रपटात दिसली होती. तिचा ‘रश्मी रॉकेट’ हा चित्रपट लवकरच रिलीज होणार आहे. यासोबतच ती ‘शबाश मिट्टू’, ‘हसीन दिलरुबा’, ‘शाबाश नायडू’ आणि ‘लूप लपेता’ सारखे चित्रपट करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.