कबीर सिंग मध्ये नौकरिन म्हणून झळकलेली मराठमोळी ‘वनिता खरात’ जेव्हा सर्व कपडे काढून फोटोशूट करते…

बॉलिवूड चा मी’टू मूवमेंट खूप लोकप्रिय झाला होता आणि त्यानंतर अनेक स्टार्सनी खळबळजनक खुलासे करून चाहत्यांना थक्क केले होते. तथापि, अनेक खुलासे झाल्यामुळे बरेच वाद देखील झाले होते. पण आता बॉ’डी पॉझिटिव्हिटी मूव्हमेंट इंटरनेटवर खूप वेगाने वायरल होत आहे. त्यात बऱ्याच अभिनेत्री भाग घेत आहेत. तसे, बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये न्यू’ड फोटोशूट्स अगदी सामान्य गोष्ट आहे.

अनेक अभिनेत्रींचे टॉ’पलेस आणि न्यू’ड फोटोशूट व्हायरल झाले आहे. परंतु आम्ही ज्या अभिनेत्रीची आपणास ओळख करुन देत आहोत ती इतर अभिनेत्रींपेक्षा पातळ नसून ती खूप जाड आहे. असे असूनही, तिने आपल्या बॉ’डी पॉजिटिविटीला सपोर्ट करणारे चित्र सामायिक केले आहेत.

आपण ज्या अभिनेत्रीबद्दल बोलत आहोत ती म्हणजे वनिता खरात. जर तुम्हाला ती नावाने ओळखत नसेल तर, ती शाहिद कपूर चा चित्रपट ‘कबीर सिंह’ मध्ये पुष्पा या ‘प्लस साइज’ कमावालीच्या भूमिकेत दिसणारी ही वनिता खरातच आहे.

आता वनिताने स्वत: च्या शरीर तसे करण्यासाठी पॉजिटिविटी मूवमेंट मधे भाग घेतला आहे. त्याचबरोबर तीने जगाला एक सकारात्मक संदेश दिला आहे, ज्यामुळे तिचे खूप कौतुक होत आहे.

वनिता खरात ने तिचे विथाउट कपडे आसलेले चित्र पोस्ट करताना कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे- “मला माझ्या टैलेंट चा अभिमान आहे, मला माझ्या शरीरावर कॉन्फीडेंस आहे… कारण मी आहे ही मी आहे !!”!

वनिताची ही शैली यूजर्ससाठी खूप आकर्षक झाली आहे आणि कमेंट बॉक्समधील चाहते तिच्या धैर्याचे आणि विचारांचे कौतुक करीत आहेत. वनिता पॉजिटिव लोकांना खूप इंप्रेस करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.