पती शाहिद कपूर वर नाही तर या क्रिकेटपटूवर जास्त प्रेम करत होती मीरा राजपूत….

बॉलिवूडमधील कहाण्या आणि कथा कधीच संपत नाहीत. कधीकधी या कहाण्या खऱ्या ठरतात तर कधी या कहाण्या अफवा बनतात. आम्ही तुम्हाला अशीच एक गोष्ट सांगणार आहोत जी की कथेचा भाग नाही तर ती कथा खरी आहे. बॉलीवूडचा सर्वात देखणा नायक शाहिद कपूर आणि त्याची पत्नी मीरा राजपूत यांच्या शी संबंधित आहे.

मीरा राजपूत फिल्म इंडस्ट्रीतील नाही, तरीही ती नेहमीच चर्चेत असते. कधी आपल्या चित्रासह तर कधी आपल्या स्टाईल स्टेटमेंटसह मीरा राजपूत सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते. हे सर्वात मोठे कारण आहे की तिचे फॉलोव्हिंग कोणत्याही बॉलिवूड अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. मीरा राजपूत दररोज नवीन नवीन फोटो आणि पोस्ट शेअर करत असते.

अलीकडेच सोशल मीडियावर मीराचे चॅट सेशन मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाले आहे, ज्यामध्ये मीराने अनेक खुलासे केले आहेत. शाहिदची पत्नी मीराने तिच्या इन्स्टावर ‘आस्क मी एनीथिंग’ सेशन सुरू केले होते. या दरम्यान मीरा आणि शाहिदच्या चाहत्यांनी मीराला जोरदारपणे प्रश्न विचारले. त्यानंतर मीरानेही तिच्या फॅन्स्स ला प्रश्नांची उत्तरे अगदी छान पद्धतीने दिली.

याा सेशन मधे तीच्या एका चाहत्याने तीला एक मजेदार प्रश्न विचारला. मीराने त्या प्रश्नाला एक अतिशय रंजक उत्तर दिले. ते ऐकल्यानंतर तीचे चाहते आणि शाहिद दोघेही विचारात पडले.

युजरने मीराला शाहिदची चांगली आणि वाईट सवय सांगण्यास सांगितले. यावर मीरा म्हणाली की जेव्हा मला शाहिदशी बोलायचं असत तेव्हा मला काय बोलाव ते समजत नाही. व ‍बर्याचदा तो मला आणि नवीन पद्धतीने माझ्या बरोबर बोलतो. यासह मीरा म्हणाली की मला शाहिदबद्दल सर्वकाही आवडते आणि मी त्याच्यावर खूप प्रेम करते.

यावेळी तीच्या एका फेनने तिला तीच्या क्रशबद्दल प्रश्न विचारला. यावर मीराने अगदी वेगळं उत्तर दिलं, ज्याचा विचार कुुणीही करू शकत नाही. प्रत्येकाला वाटलं मीरा शाहिदचं नाव घेईल. पण मीरा म्हणाली की तिचा क्रश तिचा नवरा शाहिद नसून दक्षिण आफ्रिकेचा क्रिकेटर एबी डिव्हिलियर्स आहे.

मीरानेही या मजेदार सेशन व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे. याबरोबरच मीराने आणखीही बर्‍याच मजेदार प्रश्नांची रोचक उत्तरे दिली. मीरा राजपूतने सांगितले की नेटफ्लिक्सवरील तिचा आवडता शो म्हणजे शिट क्रीक.

Leave a Reply

Your email address will not be published.