सगळ्यांच्या समोर राज कुंद्रा ने बेडरूम मधली ती गोष्ट शेअर केली, लाजेने लाल झाली शिल्पा…

खरं तर बॉलिवूडमध्ये अशी अनेक जोडपे आहेत ज्यांनी त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल अनेक खुलासे केले आहेत. या जोड्यांमध्ये शिल्पा शेट्टी आणि राज कुंद्रा यांचाही समावेश आहे. त्यांची जोडी बॉलिवूडमध्ये खूप लोकप्रिय असून दोघेही आगामी काळात चर्चेत असतात.

शिल्पा राज कुंद्राची क्यूट केमिस्ट्री चाहत्यांना खूप आवडते. शिल्पा राज कुंद्रा ची दुसरी पत्नी असली तरी दोघांमधील प्रेम आणि दोघांचा रोमांन्स सर्वांनाच आवडतो. सोशल मीडियावर अ‍ॅक्टिव्ह असणार हे जोडप अनेकदा आपले गमतीदार व्हिडिओ आणि फोटो चाहत्यांसह शेअर करतात.

ज्यामुळे चाहत्यांचे बरेच मनोरंजनही होत आहे. आता जेव्हा व्हॅलेंटाईन डेची संधी होती, तेव्हा शिल्पा आणि राज कुंद्रा कशी मागेे राहणार. असो, राज कुंद्राची पत्नी शिल्पा खूपच सुंदर आहे आणि राजने ही व्हॅलेंटाईन खास बनविला पण त्याचवेळी त्याने बेडरूमचे सिक्रेट ओपन केले होते.

हा प्रसंग व्हॅलेंटाईन डेचा होता जेव्हा राज कुंद्राने शिल्पाबरोबर बेडरूमचे रहस्य सर्वांसमोर उघड केले होते. ते ऐकून शिल्पाही लाजेने लाल झाली. वास्तविक, व्हॅलेंटाईन डेच्या खास दिवशी या जोडप्याने आपली यॉर ड्रीम स्टोरी शेयर करण्यासाठी कॉन्टेस्ट ठेवला होता. ज्यामध्ये राज कुंद्रा ने पर्सनल लाइफची रहस्येही उघड केली आहेत.

व्हिडिओमध्ये राज कुंद्रा शिल्पा शेट्टीचा आणि त्याच्या बेडरूम चे सीक्रेट मोमेंट खुल्या जगासमोर ओपन करत आहे. या कपलचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत असून चाहतेही तीव्र प्रतिक्रिया देत आहेत.

व्हायरल व्हिडिओमध्ये राज कुंद्राने आपली पत्नी शिल्पा शेट्टीला प्रश्न विचारला आहे की, तूझी आवडती शैली कोणती आहे. हा प्रश्न ऐकताच शिल्पा शेट्टी शांत बसून राहिली आणि मग राज कुंद्रा स्वत: हून हसून म्हनाला कीफिफ्टी शेड्स ऑप ग्रे’., ‘पन्नास शेड्स ऑफ ग्रे’. हे ऐकून शिल्पा लाजेने लाल झाली आणि हसू लागली.

मग राज कुंद्रा देखील स्वत: वर हसणे थांबवत नाही आणि म्हणतो, सॉरी हे आमचे बेडरूमचे रहस्य आहे. आता जरी राज कुंद्राने चुकून युगासमोर आपले रहस्य उघडले आहे, परंतु चाहत्यांना त्यांची शैली आणि रहस्य खूप आवडले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.