एकदम ऐश्वर्या राय सारखी दिसते ही पा’किस्तानी ब्लॉगर, फोटो पाहिल्यावर तुम्ही ओळखू शकणार नाही ओरिजनल कोणती ते…!

अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चनच्या सौंदर्याबद्दल जगभरात चर्चा आहे. तसेच तिचे कोट्यावधी चाहते आहेत. तीची झलक पाहण्यासाठी चाहते सध्या हतबल आहेत. बऱ्याचदा तिच्या सौंदर्यामुळे चर्चेत असलेली ऐश्वर्या राय आजकाल तिच्या हमशक्लमुळे चर्चेत आली आहे.

ब्लॉगरची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत, जे पाहून लोकांना आश्चर्य वाटले. ते फोटो पाहून लोक त्याला ऐश्वर्या राय बच्चन मानत आहेत. हे ब्लॉगर कोण आहेत आणि त्यांचे नाव काय आहे? आम्ही तुम्हाला सर्व काही सांगणार आहोत.

ऐश्वर्या रायसारखी दिसणारी मुलगी आमना इम्रान असून ती व्यवसायाने ब्युटी ब्लॉगर आहे. ती पाकिस्तानात राहते. आमना सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते आणि बर्‍याचदा ति तिचे फोटोही शेअर करते. तिचे स्वरूप ऐश्वर्या रायसारखेच आहे.

आमना इम्रान बर्‍याचदा अशी छायाचित्रे शेअर करते की ज्यात ती पूर्णपणे बॉलिवूड अभिनेत्री ऐश्वर्या रायसारखी दिसते. एवढेच नाही तर ऐश्वर्याच्या कार्बन कॉपीच्या नावावरही अमना स्वत: ची जाहिरात करते.

आमन्नाने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर लिहिले आहे की ऐश्वर्या रायची कार्बन कॉपी. तीचे डोळे आणि ओठ ऐश्वर्या बरोबर इतके जुळतात की तिचे चित्र पाहून लोकांची फसवणूक होते. तसेच काही लोक तिला विचारतात की तू सर्जरी केली आहे का.

ऐश्वर्या रायच्या कॉपी मुळे आमन्ना इम्रान पाकिस्तानमध्ये खूप प्रसिद्ध आहे. तिने आपले टिकटॉकचे व्हिडिओ सोशल मीडियावरही शेअर केले आहेत. आमना इमरानचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होतात आणि लोक त्यावर प्रेम ही करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.