निळ्या समुद्राच्या किनारी बिकनी घालून वाळूमध्ये हे काम करत होती आलिया, पहा आलियाचे बिकनी मधले हे काही खास फोटो

बॉलिवूड स्टार्स बर्‍याचदा आपल्या लूकमुळे प्रसिद्ध असतात. आलिया भट्ट आजकाल चर्चेत असते. आता आलियाच्या बीच बिकिनीचे फोटो जोरदार व्हायरल झाले आहेत. आलिया आजकाल मित्रांबरोबर मालदीवमध्ये सुट्टी मनायला गेली आहे आणि तेथून ही छायाचित्रे शेअर केली आहेत.

आलियाा चित्रपटाच्या शूटिंगपासून दूर मित्रांबरोबर दर्जेदार वेळ घालवत आहे. या चित्रात आलियाने मल्टी कलरची बि’किनी परिधान केली आहे, ज्यामध्ये ती खूपच हॉ’ट दिसत आहे. या फोटोंच्या कॅप्शनमध्ये तिने लिहिले आहे – ‘निळा समुद्र आणि मासे’.

आलिया भट्टने तिच्या गर्ल गैं’गसह फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. युरोप आणि ग्रीसनंतर आलिया आपली बहीण शाहीन आणि मित्रांसह मालदीवमध्ये सुट्टीचा आनंद घेत आहे. इथे ती खूप मजा घेत आहे. बीचवरच्या हॉ’ट ड्रेस फोटोला चाहते बऱ्याच रीएक्शन देत आहेत. एका यूज़र्सने लिहिले आहे की, ‘मला एक श्वास घेऊ दे’, नंतर पाहिले की ‘ हा रणबीरने फोटो काढला असावा.’ अशा प्रकारे लोक वेगळ्या प्रतिक्रिया व्यक्त करीत आहेत.

अलीकडेच आलियाने आणखी काही फोटो शेअर केले आहेत ज्यात ती आपली बहीण शाहीन आणि मित्राबरोबर दिसली होती. त्यांचे स्विमिंग पूलचे चित्रही ने’टिझ’न्समध्ये चर्चेत राहिले आहे. फोटोंना काही तासातच लाखो लाईक मिळाल्या आहेत. यावरून असे दिसते की तीच्यावर प्रेम करणार्‍यांची कमी नाही.

तसेच आलिया आणि रणबीर कपूरच्या नात्याच्या बातम्या खूप चर्चेत असतात. तसेच त्यांच्या लग्नाच्या बातम्याही येऊ लागल्या आहेत. रणबीरची एक्स गर्लफ्रेंड म्हणून ओळखली जाणारी कटरिनाने बीचवर बिकिनी परिधान केली होती आणि रणबीरसोबतचे तिचे चित्र जोरदार व्हायरल झाले होते, त्यानंतर अभिनेत्रीने रागाने प्रतिक्रिया दिली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.