“सलमान खान ने माझ्यासोबत फार्म हाऊसमध्ये…….”-अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिस मुलाखति दरम्यान केले हे आश्चर्यकारक विधान!!

कोरोना विषाणूमुळे देशात खळ बळ उडाली आहे. अशा परिस्थितीत प्रत्येकजण आपल्या सुरक्षिततेसाठि घरातच राहायला भाग पडतो. बॉलिवूड सेलिब्रेटीही या दिवसांत अधिकाधिक वेळ त्यांच्या घरात घालवत आहेत. लॉकडाउन केल्यावर सेलिब्रिटी आवश्यकच वेळी बाहेर दिसतात. कोरोनाच्या कहरात सलमान खान देखील मुंबई सोडून पनवेलमधील आपल्या फार्म हाऊसमध्ये होता.

तो आपले सर्व कार्य येथूनच करीत होता.यावेळी पनवेलच्या फार्म हाऊसमध्ये सलमान खानसमवेत अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिसही हजर होती. दोघेही बर्‍याच दिवसांपासून इथे होते.यावेळी सलमान खान आणि जॅकलिनची गाणीही रिलीज झाले.ज्याला चाहत्यांनी खूप प्रेम दिले.

त्याच वेळी, जॅकलिन फर्नांडिसची एक मुलाखत समोर आली आहे.या मुलाखतीत अभिनेत्रीने तिचा आणि सलमान खानच्या गमतीचा उल्लेख केला होता.मीडिया रिपोर्टनुसार अभिनेत्री म्हणाली, ‘लॉकडाउन दिवसात मी सलमान खानसोबत होती, सलमान खान माझ्याबरोबर खूप मजा करतो. यावेळी आम्ही दोघांनीही फिट होन्यासाठी जिम,व पोहण्याचा योग केला. ”जॅकलिन म्हणते की तिला यापूर्वी इतकं चांगलं वाटल नव्हतं.

यापूर्वी जॅकलिनने एका मुलाखतीत सांगितले होते की ती फार्महाऊसमधे अस्ताना बर्‍याच गोष्टी मिस करत होती. अभिनेत्रीने म्हटले होते की ती सलमान खानच्या फार्महाऊसमध्ये तिच्या आई-वडिलांना ती सर्वात जास्त मिस करत होती, तिला तिच्या आई-वडिलांची सर्वात जास्त आठवण आली,

आई-वडिलांव्यतिरिक्त तिला तिच्या मांजरींची ही खूप आठवन आली, ज्या तिच्या मुंबईच्या घरी आहे. जॅकलिनशिवाय,त्याची गर्लफ्रेंड युलिया वंतूर देखील सलमान खान समवेत फार्महाऊसमध्ये दिसली होती. यादरम्यान सलमान खान आणि यूलियाची अनेक छायाचित्रे जोरदार व्हायरल झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.