घटस्फोटा नंतर ही सुप्रसिद्ध अभिनेत्री अडकनार विवाह बंधनात,फोटोस झाले वायरल….

घट’स्फो’टानंतर पुन्हा एकदा प्रेमाच्या शोधात बॉलिवूड अभिनेत्री दिया मिर्झा दुसरे लग्न करणार आहे. या खास प्रसंगी दीयाचे चाहते तिचे अभिनंदन करत आहेत. अशा परिस्थितीत आज दीयाच्या लग्नाच्या निमित्ताने आम्ही तुम्हाला दीया आणि तिच्या पहिल्या नवऱ्याच्या लव स्टोरी बद्दल सांगणार आहोत.

दीया मिर्झा आणि साहिल सांगाचे जवळपास 11 वर्षांचे रिलेशन आहे. त्यांनी बऱ्याच वर्षानी डेटिंगनंतर 2014 मध्ये लग्न केले.दिया आणि साहिलची प्रेमकहाणी होण्यापूर्वी,15 फेब्रुवारीला दीया मुंबई चा बिझनेसमन वैभव रेखाशी लग्न करणार आहे. लग्नाच्या एक दिवस आधी या जोडप्याच्या व्हॅलेंटाईन डे सेलिब्रेशनचे हे चित्र सोशल मीडियावर कैद झाले होते.

दीया आणि तिचा एक्स बॉयफ्रेंड साहिल, या दोघांची पहिली भेट एका चित्रपटाच्या संदर्भात होती. असं म्हणतात की साहिल येथे एका चित्रपटाची स्क्रिप्ट दीया ला सांगण्यासाठी आला होता.या पहिल्या भेटीनंतर दोघांमधील संबंध वाढले. असे म्हणतात की दियाच्या प्रेमात पडलेल्या साहिलने तिला प्रपोज करण्यासाठी फिल्मी स्टाईल निवडली होती.

साहिलने न्यूयॉर्कमधील ब्रूकलिन ब्रिजवर गुडघ्यावर बसून दीयाबरोबर आयुष्य घालविण्याची परवानगी मागितली होती.यानंतर, 2014 मध्ये दीया आणि साहिलचे दिल्लीतील फॉर्म हाऊसमध्ये लग्न झाले. लग्न चर्चेत होते. यासह, दीयाच्या ब्राइडल लूकची आजही बरीच चर्चा आहे.

तिच्या लग्नाच्या खास प्रसंगी, दीया मिर्झाने फॅशन डिझायनर रितु कुमारने केलेलं ब्राइडल लेहंगा परिधान केला होता. त्याच वेळी साहिलने पांढऱ्या व सोनेरी रंगाची शेरवानी घातली होती. सुरुवातीपासूनच हे जोडपे चाहत्यांचे आवडते होते पण घटस्फोटाने वर्षभरापूर्वी सर्वांना हैराण करून टाकले.

वास्तविक, वृत्तानुसार, दोघांच्यात मतभेद झाल्याच्या बातम्या लग्नाच्या काही दिवसानंतरच समोर येऊ लागल्या आहेत. या जोडप्यामधील अंतर होण्याचे कारण साहिलच्या आयुष्यातील दुसर्‍या महिलेची एंट्री झााल्याचे सांगितले जाते. 11 वर्षांचे संबंध आणि 5 वर्षांचे विवाह मोडत दोघांनी 2019 मध्ये एकमेकांपासून पूर्णपणे वेगळे झाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.