या प्रसिध्द अभिनेत्रीच्या घरी हालला पाळणा, सोशल मीडियावर वर केले फोटोस शेअर!!

टीव्हीची प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय अभिनेत्री अनिता हसनंदानीने नुकताच तिच्या पहिल्या मुलाला जन्म दिला आहे. होय, अनिताचा मुलगा 9 फेब्रुवारी रोजी जन्मला आहे. अनिता चा पती रोहित रेड्डी याने आपल्या इन्स्टाग्रामवर ही माहिती दिली आहे. अशा परिस्थितीत अनिता आणि रोहितचे आता सोशल मीडियावर अभिनंदन होत आहे.

रोहितने आपल्या इंस्टा अकाऊंटवरून अनितासोबत एक फोटो शेअर केला असून, त्याच्या घरी मुलगा झाला असल्याचे सांगितले केले आहे. फोटोमध्ये रोहित आपल्या पत्नी अनिताला प्रेमाने किस करत असल्याचे दिसत आहे. यापूर्वी अनिता हसनंदानीने बेबी बम्पसह तिची अनेक सुंदर छायाचित्रे शेअर केली होती.

मात्र रोहितने आपल्या मुलाच्या जन्माची माहिती त्याच्या चाहत्यांना देताच चाहत्यांचा आनंद गगनात मावेना असे झाले. तसेच, चाहत्यांसह टीव्ही आणि चित्रपटसृष्टीतील अनेक नामांकित कलाकारांनी त्यांना शुभेच्छा पाठवल्या.

अनिता हसनंदानी लग्नानंतर इतक्या वर्षांनी आई झाली…

काही काळापूर्वी अनिताने व्हिडिओ सामायिक करुन आई होण्याचा अनुभव सांगितला आहे. त्या व्हिडिओमध्ये ती म्हणाली, ‘असे दिसते आहे की आता आई होण्यासाठी योग्य वेळ आहे. आम्ही गेल्या 10 वर्षांपासून एकमेकांना ओळखत आहोत आणि आम्ही 7 वर्षांपासून विवाहबंधनात अडकलो आहोत. व पालक होण्यास पूर्णपणे तयार आहोत आणि मुलाबरोबर स्थायिक होऊ इच्छिित आहोत.

अनितानेे व्हिडिओमध्ये असेही म्हटले आहे की प्रत्येक गोष्ट परफेक्ट मार्गाने घडत आहे. तर आता ती आई बनली आहे. अशा परिस्थितीत तिचे चाहते त्यांचे जोरदार अभिनंदन करत आहेत.

39-वर्षीय अनिताने तिच्या पहिल्या मुलास जन्म दिला आहे. अनिता आणि रोहित लग्नाच्या 7 वर्षानंतर पालक बनले आहेत. होय, त्यांची 14 ऑक्टोबर 2013 रोजी डेस्टिनेशन वेडिंग झाली होती. तिच्या लग्नाचे फोटोही सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते.

अनिता आणि रोहितने गोव्यात हे लग्न 4 दिवस साजरे केले होते. अनीता हसनंदानी पंंजाबची आहे, तर तिचा नवरा रोहित रेड्डी तामिळनाडूचा आहे. दोघांनी या रिएलिटी शो शोमध्ये भाग घेतला तेव्हा त्यांची लव स्टोरी नच बलियेच्या 9 व्या सीझनमध्ये सुरू झाली होती. अनिता आणि रोहितची जोडी फर्स्ट रनर अप होती, त्यांची ऑनस्क्रीन केमिस्ट्री प्रेक्षकांना चांगलीच आवडली आहे.

अनिताच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना, ती जगातील सर्वात लोकप्रिय टीव्हीवरील अभिनेत्री आहे. तिने आतापर्यंत बर्‍याच टेलिव्हिजन मालिकांमध्ये काम केले आहे. गेल्या दशकभरापासून अनिता आपल्या एक्टिंग स्किलबद्दल प्रेक्षकांना वेड लावत आहे. तिने आतापर्यंत नागीन -3, ये है मोहब्बतें आणि क्या दिल में है अशा अनेक मालिकांमध्ये मुख्य अभिनेत्री म्हणून काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.