सुहाना खानचे सुपर हॉट फोटोस झाले वायरल!!

सुपरस्टार शाहरुख खानची लाडली सुहाना खान सोशल मीडियावर लोकप्रिय आहे. सोशल मीडियावर सुहानाचे 1.4 दशलक्ष फॉलोअर्स आहेत.तीच्या नावावर अनेक फॅन पेज आहेत. सुहाना वैयक्तिक आयुष्यात फॅशन अनुसरण करताना दिसू शकते. अलीकडेच स्वत: चे एक चित्र सोशल मीडियावर नवीन लूकमध्ये शेअर केले आहे, जे सध्या मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

चित्रात ती टकल नेकची टी-शर्ट आणि पांढर्‍या शूज सोबतच पॅन्ट घातलेली दिसत आहे. या फोटोंसमवेत तिने आणखी एक फोटो शेअर केला ज्यात ती आपल्या डिझायनर ब्लॅक जॅकेटला फ्लॉन्ट करताना दिसत आहे. ती कॉफी घेतांना दिसत आहे. सुहानाची ही छायाचित्रे चाहत्यांना खूप आवडली आहेत.

चाहते या चित्रांचे कौतुक करीत आहेत. फॅन्स तीची बोलिवूडमध्ये एन्ट्रीसाठी उत्सुक आहेत.सुहाना खान शाहरुख खान आणि गौरी खानची एकुलती एक मुलगी आहे आणि दोन भाऊ आहेत, त्यापैकी अबराम चर्चेत आहे. सुहाना सध्या न्यूयॉर्क युनिव्हर्सिटीमध्ये शिकत असून शिक्षण संपल्यानंतर ती बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करू शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.