वयाच्या 40 व्या वर्षीहू या अभिनेत्रीने दर्शवला एक बो’ल्ड अवतार , फॅनने म्हटले की- ‘आप आग है आग …’

श्वेता तिवारीने तिचे काही फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये ती अत्यंत ग्लॅमरस अवतारमध्ये दिसत आहे. कसौटी जिंदगी की या सीरियल मद्ये प्रेरणा बनलेली अभिनेत्री श्वेता तिवारी या ताज्या चित्रांमध्ये थाई-हाई स्लिट गाउनमध्ये दिसली आहे.

टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारीने अलीकडेच एक नेत्रदीपक आणि बोल्ड फोटोशूट केले आहे.या छायाचित्रांमध्ये श्वेता तिवारी सिल्व्हर गाउनमध्ये एकापेक्षा जास्त पोज देताना दिसत आहेत.फोटोमध्ये श्वेता तिवारीचा ग्लॅमरस अवतार खूपच चर्चेत आला आहे. श्वेताची बो’ल्ड’नेस चित्रांमध्ये पाहण्यासारखी आहे.

श्वेता तिवारीची ही स्टाईल पाहून तिचे चाहते खूप आश्चर्यचकित झाले आहेत आणि कमेंट्सच्या माध्यमातून तिच्या लूकचे कौतुक करत आहेत.टीव्ही अभिनेता करणवीर बोहरानेही श्वेता तिवारीच्या फोटोवर कमेंट केली आहे. श्वेता तिवारीच्या फोटोवर कमेंट करताना करणवीर बोहरा ने लिहिले आहे की-‘आग ही आग.’

श्वेता तिवारी ही एक प्रसिद्ध टेलिव्हिजन अभिनेत्री आहे आणि तिची स्टाईल नेहमीच प्रेक्षकांना आवडते.श्वेता तिवारी यापूर्वी सोनी वाहिनीच्या शो मेरे डेड की दुल्हनमध्ये अभिनेता वरुण बडोला बरोबर दिसली आहे. दोघांनाही केमिस्ट्रीची खूप आवड आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.