फोटोत दिसणाऱ्या या चिमुकल्या आज आहेत सुप्रसिद्ध अभिनेत्री…..

हिंदी चित्रपटा चे स्टार्स अनेकदा सोशल मीडियावर चाहत्यांशी संवाद साधतात. कधीकधी हे कलाकार स्वतःचा फोटो शेअर करतात तर काहीवेळा व्हिडिओच्या मदतीने ते त्यांच्या चाहत्यांचे मनोरंजन करतात. कधीकधी बॉलिवूड स्टार्स देखील त्यांचे जुने आणि बालपणातील छायाचित्रे शेअर करतात.चला तर मग तुम्हाला दाखवूया काही अभिनेत्रींची बालपणातील छायाचित्रे…

आलिया भट्ट- ही अभिनेत्री आजची सर्वात प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय अभिनेत्री आहे. लहानपणी आलिया भट्ट खूपच गोंडस दिसत होती. हे चित्रात स्पष्टपणे दिसत आहे. बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करण्यापूर्वी तीसुद्धा खूप जाड होती. हिंदी चित्रपटसृष्टीत करिअर करण्यासाठी तिने तिच्या शरीरावर खूप मेहनत घेतली होती.

सोनम कपूर– ही हिंदी अभिनेता अनिल कपूर याची मुलगी म्हणजेच अभिनेत्री सोनम कपूर ही आहे. आज तिला फॅशन आयकॉन असे मानले जाते. बालपणीच्या चित्रात पलंगावर मजा करताना सोनमसुद्धा तिच्या स्मीत हस्सियामुुळे खूपच क्यूट दिसत आहे. यामध्ये तीची शैली स्पष्टपणे दिसत आहे.

स्मृती इराणी– हा फोटो स्मृती इराणी चा आहे, जो मोदी सरकारच्या प्रबळ मंत्र्यांपैकी एक होता आणि ज्याने एकेकाळी टीव्हीच्या जगात मोठे नाव गाजवले होते. महत्त्वाचे म्हणजे स्मृतीने आपल्या करिअरची सुरुवात मॉडेलिंगपासून केली. काही वर्षांतच तिने टीव्ही इंडस्ट्रीत प्रवेश केला. ‘की सास भी कभी बहुत थी’ या मालिकांमुळे तिला घरा घराा मोठी ओळख मिळाली.

दिया मिर्झा- हे चित्र अभिनेत्री दिया मिर्झा चे आहे. दीयाने वयाच्या 16 व्या वर्षी काम करण्यास सुरुवात केली. ती एका मल्टीमीडिया कंपनीत मार्केटिंग एक्जिक्यूटिव म्हणून कार्यरत होती. आता तिच्या बालपणातील या चित्रात आपण पाहू शकता की ती किती सुंदर दिसत आहे. तीचा हसरा चेहरा तिला अधिक क्यूट बनवत आहे. चित्रपटांमध्ये काम करण्यापूर्वी दियाने मॉडेल म्हणूनही काम केले आहे.

अनुष्का शर्मा- आजच्या काळात या अभिनेत्रीचीही बरीच चर्चा आहे. अलीकडेच मुलीची आई बनलेली अनुष्का शर्मा या चित्रात खूपच शांत दिसत आहे आणि असे दिसते आहे की ती काहीतरी विचार करत आहे. विशेष म्हणजे, अनुष्काने तिच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात ‘रब ने बना दी जोडी’ या चित्रपटाने केली होती. या चित्रपटात तीच्यासोबत अभिनेता शाहरुख खान देखील एका महत्त्वपूर्ण भूमिकेत होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.