मोठं मोठ्या अभिनेत्रीही फिक्या पडतील एव्हडी सुंदर आहे अंबानी घऱ्याण्याची धाकटी सून!!

देशातील सर्वात श्रीमंत उद्योगपती मुकेश अंबानी यांच्या कुटूंबाची चर्चा चित्रपटातील कलाकार म्हणून केली जाते. नीता अंबानी, ईशा अंबानी आणि सून श्लोका अंबानी हे खूप चर्चेत असतात. वर्ष 2018 आणि 2019 मध्ये या कुटुंबात दोन विवाहसोहळे झाले. दोन्ही विवाह भव्य पद्धतीने पार पडले. ईशा आणि आकाशच्या लग्नात एक चेहरा होता ज्यावर मीडिया आणि पाहुण्यांचे लक्ष होते. तो चेहेरा राधिका मर्चेंट चा होता. आजकाल अशी चर्चा रंगली आहे की, राधिका ही,अंबानी कुटुंबाची सून होणार आहे. राधिका मर्चंट सोशल मीडियावर खूप लोकप्रिय आहे, तर ती आपल्या स्टाईल स्टेटमेंटसाठीही ओळखली जाते.

असे म्हणतात की निता अंबानी यांना मौल्यवान दागिन्यांची फार आवड आहे.त्यांच्याकडे दागिन्यांचा संग्रह आहे. तसेच राधिका मर्चंटची देखील जीवनशैली नीता अंबानी यांच्यासारखी लक्झरी आहे,आणि तिला तिच्या सासरच्या आईसारखे दागिनेही खूप आवडतात. ईशा अंबानी आणि आकाश अंबानी यांच्या लग्नात ती वेगवेगळ्या मौल्यवान दागिन्यांमध्ये दिसली. काही वेळा ती आणि ईशा अंबानी एक सारख्या दागिन्यांमध्ये दिसली आहे.

राधिका मर्चंटने स्टाईल आणि सौंदर्याच्या बाबतीत बॉलिवूड अभिनेत्रींचा पराभव केला. आकाश अंबानी आणि श्लोका मेहता यांचे शानदार लग्न झाले होते, तिथे राधिका मर्चंट आली आणि सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले.या फंक्शनमध्ये राधिका मर्चंटने तिच्या दागिन्यांपासून तिच्या ड्रेसिंगकडे सर्वांचे लक्ष वेधले. या लग्नात, राधिकाने सुप्रसिद्ध डिझायनर सब्यसाची यांनी डिझाइन केलेला नारंगी रंगाचा लेहंगा घातला होता, ज्याला तिने गोल्डन पोल्का डॉटेड चोली घातली होती. यासह राधिकाने एक भव्य डायमंड नेकलेस आणि मॅचिंग इयररिंग्स देखील परिधान केले होते. जो तीच्या लूकमध्ये भर घालत होता.

अनंत आणि राधिकाचे लग्न झाले नसले तरी राधिका मर्चंट यापूर्वीच अंबानी कुटुंबातील सदस्य बनली आहे. ती बर्‍याचदा आपल्या कुटूंबासमवेत दिसते. प्रत्येक कार्यक्रमात, पार्टीमध्ये किंवा सुट्टयांमध्ये ती अंबानी कुटुंबासमवेत असते.राधिका अंबानी कुटुंबीयांसमवेत नेहमीच दिसत आहे पण अनंत अंबानी यांच्याशी तिचे लग्न अधिकृतपणे जाहीर केलेले नाही.

आकाश अंबानी आणि श्लोका मेहता यांच्या रोका पार्टीमध्ये प्रथमच राधिका,अनंतची प्रेयसी असल्याचे उघड झाले. खरं तर, जेव्हा या पार्टीचे होस्टिंग असलेले बॉलिवूड किंग अर्थात शाहरुख खानने विनोदपूर्वक अनंत अंबानीला आपल्या मैत्रिणीबद्दल सांगायला सांगितले तेव्हा त्याने राधिकाचे नाव सर्वांसमोर घेतले. यावरून अंबानी घराण्याची छोटी सून राधिका होणार असल्याचे यातून उघड झाले.

राधिका मर्चंट ही,वीरेन मर्चंट एडीएफ फूड्स लिमिटेडच्या कार्यकारी संचालकांची मुलगी आहे. या व्यतिरिक्त तिचे वडील अर्थात वीरन हे ‘एनकोर हेल्थकेअर प्रायव्हेट लिमिटेड’ कंपनीचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी आणि उपाध्यक्ष आहेत. राधिका चे कुटुंब मूळचे – कच्छ (गुजरात) येथील चे आहेत. मात्र, हे कुटुंब आता मुंबईत राहत आहे.

राधिका मर्चंटने न्यूयॉर्क युनिव्हर्सिटी ऑफ पॉलिटिक्स सायन्स अँड इकॉनॉमिक्समधून पदवी प्राप्त केली.यानंतर ती भारतात आली. राधिका मर्चंट तिच्या कुटुंबाच्या व्यवसायाशी संबंधित आहे. राधिका मर्चंटला सामाजिक कार्य आवडते. ती एक एनजीओ देखील चालवते. व्यवसायाशी संबंधित जबाबदार्या पूर्ण केल्यानंतर, ती सामाजिक कार्यात सहभागी होताना दिसू लागते. राधिका मर्चंट तिच्या भावी पती अनंत अंबानीप्रमाणेच प्राणीप्रेमी आहे. भटक्या प्राण्यांच्या कल्याणासाठी आणि संरक्षणासाठी ते स्वयंसेवी संस्थांमार्फत विविध कामे करतात. राधिकाला व्यापारी लाइम लाइटपासून दूर राहायचे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.