शाहरुख खानसोबतच्या से’क्शु’एल रिलेशन चा करण जोहरने केला खुलासा, बोलला शाहरुख माझा…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध चित्रपट निर्माता करण जोहर चे नाव आज कोणालाही माहित आहे. करण केवळ यशस्वी चित्रपट निर्माताच नाही तर बर्‍याचदा आपल्या हॉट गॉसिप च्या चर्चेत असतो. त्याचा प्रसिद्ध शो कॉफी विथ करण मधे दिसलेल्या बर्‍याच सेलिब्रिटींनी त्यांचे रहस्य उघड केले आहे, पण करणच्या जीवनातील काही गोष्टी अद्याप समोर आल्या नाहीत. करण जोहरच्या से’क्शु’एलि’टीबद्दल नेहमीच प्रश्न उपस्थित होत असतात. त्याचे नावही शाहरुख खानशी जोडले गेले आहे. करणने अनसूटबल बॉयमध्येे से’क्सु’एलि’टी आणि व’र्जि’निटी यासारख्या गोष्टी चा खुलासा केला आहे.

या पुस्तकाच्या माध्यमातून करणने त्या लोकांच्या प्रश्नांची उत्तरे दिली आहेत, ज्यात वारंवार त्यांच्या लैं’गि’कतेबद्दल प्रश्न विचारले जातात. करणने देखील हे स्पष्टपणे कबूल केले आहे की प्रत्येकाला त्याच्याबद्दलचे सत्य आधीच माहित आहे आणि त्याने कोणालाही काही सांगण्याची गरज नाही. करण म्हणतो की तो अशा देशात राहतो जिथे आपल्या से’क्शु’एल ओरिएंटेशनबद्दल बोल्यावर त्याला तुरूंगात टाकले जाऊ शकते.

करण जोहरने या पुस्तकात खुलासा केला आहे की वयाच्या 26 व्या वर्षी त्यानी प्रथमच एखाद्याशी शारी’रि’क संबंध बनवले होते. न्यूयॉर्कमध्ये त्याने आपली व’र्जि’निटी गमावली असल्याचेही त्याने उघड केले. करण म्हणतो की से’क्सबद्दलची भावना खूप वैयक्तिक आहे आणि याबद्दल सर्वांना सांगणे योग्य नाही.ते प्रत्येकाशी मनमोकळेपणाने बोलणे शक्य नाही. अशा परिस्थितीत त्यांच्याबद्दल ज्या काही अफवा असतात, तो त्या स्वत: च्या मार्गाने हातालतो.

महत्त्वाचे म्हणजे असा काळ होता की जेव्हा करण जोहरचे नाव बॉलीवूडच्या किंग खानशीही जोडले गेले होते. करण आणि शाहरुख हे खूप चांगले मित्र होते आणि त्यांच्या जोडप्या चित्रपटांनी नेहमीच धमाल उडवला आहे. अशा परिस्थितीत दोघेही बऱ्याचदा पार्टीत आणि इतर कोणत्याही कार्यात एकत्र असतात.एक असा काळ होता की शाहरुख आणि करण यांच्यात लैं’गि’क संबंध आहेत असे बोलले गेले होते. करणने आपल्या पुस्तकातही याचा खुलासा केला आहे.

शाहरुखसोबतच्या त्याच्या नात्याबद्दल अशा गोष्टी बोलणे त्याला खूप वेदनादायक असल्याचे करणने सांगितले. करण म्हणाला की शाहरुख माझ्या भावा सारखा आहे आणि माझ्या हृदयात त्याला वडिलांचे स्थान आहे. त्याने असेही म्हटले आहे की जर एखाद्या व्यक्तीचे लग्नशिवाय इतर कोणाबरोबर प्रेमसंबंध नसेल तर याचा अर्थ असा नाही की तो समलैंगिक आहे. स्वत: शाहरुख खान या सर्व अफवा हाताळतो. बऱ्याच प्रसंगी शाहरुखने करणची अशी मस्करी केली आहे की, लोकांना समजेल त्यांचेे शब्द किती चुकीचे आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.