प्रियांकाने बाथरूममध्ये आंघोळ करतानाच चक्क केले फोटोशूट, चाहत्यांनी ते छायाचित्रे पाहून झाले थक्क!!

बॉलिवूडची देसी गर्ल म्हणून ओळखली जाणारी अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा बहुतेकदा तिच्या बोल्ड लूकमुळे चर्चेत असते. दरम्यान, अलीकडेच तिनेे आपली काही ताजी छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यात ती खूपच हॉट दिसत आहे. या चित्रांमुळे इंटरनेट जगतात खळबळ उडाली आहे. चला चित्रे पाहूया…

सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झालेल्या या चित्रांना चाहते खूप पसंती दर्शवत आहेत. वास्तविक या चित्रांमध्ये प्रियांका खूपच ग्लॅमरस आणि हॉट दिसत आहे. या फोटोंचे व्हायरल होण्याचे कारण म्हणजे स्नान करता करता प्रियंकाने हे फोटो शूट केले आहेत. अशा परिस्थितीत प्रियंकाच्या हॉट स्टाईलचे चाहते वेडे बनत आहेत.

प्रियंका चोप्राने सोशल मीडियावर चाहत्यांसह ही छायाचित्रे शेअर केली असून यामध्ये ती बाथरूममध्ये टॉवेल गुंडालून आंघोळ करताना दिसली आहे. इतकेच नाही तर या छायाचित्रांमध्ये प्रियांका चोप्रा आपले केसही स्ट्रोक करताना दिसली आहे.

ही चित्रे पाहून तिचे चाहते विचारत आहेत की काय प्रकरण आहे? आपल्या मनात असाच प्रश्न आहे, तर मग आम्ही आपल्याला सांगू की संपूर्ण गोष्ट काय आहे…वास्तविक, देसी गर्लने अलीकडेच आपला हेयर केयर ब्रांड मार्केट मध्ये आणला असून या जाहिरातीसाठी प्रियंकाने हे फोटोशूट केले आहे. याशिवाय या चित्रांमध्ये प्रियंका तिचा आवडता टॅटू फ्लॉन्ट करत आहे.

प्रियंका चोप्राचा 22 जानेवारीला ओटीटी प्लॅटफॉर्म नेटफ्लिक्सवर रिलीज झालेला व्हाइट टायगर’ हा चित्रपट बॉलीवूडच्या यशापर्यंत पोहोचलेला आहे. अशा परिस्थितीत देसी गर्ल आजकाल स्वत: च्या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. या चित्रपटात प्रियंका चोप्रा व्यतिरिक्त प्रसिद्ध अभिनेता राज कुमार राव मुख्य भूमिका साकारत आहे

प्रियांकाने अलीकडेच तिच्या ‘द व्हाईट टायगर’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी काही टॉक शोमध्ये भाग घेतला आहे. प्रियंका सध्या लंडनमध्ये असून टेक फॉर यू या रोमँटिक चित्रपटाचे चित्रीकरन करत आहे. यात प्रियंकाची जबरदस्त रोमँटिक शैली पाहायला मिळेल, यासाठी तिचे चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.