जेव्हा अनिल कपूरला जॅकी श्रॉफने 1 नाही 2 नाही तर तब्बल 17 चापट मारल्या, किस्सा एकूण धक्का बसेल!!

बॉलिवूड स्टार्स आपले चित्रपट यशस्वी करण्यासाठी कोणतीही कसर सोडत नाहीत. असे बरेच तारे आहेत जे दिग्दर्शकाचे समाधान होईपर्यंत सीन देत असतात. असाच एक अभिनेता म्हणजे अनिल कपूर, ज्याने परिंदा चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान जॅकी श्रॉफला कडून खूप चापट खाऊन घेतल्या होत्या, परंतु जो पर्यंत सीन ओके होत नाही तोपर्यंत त्याने सीन धीला.

वास्तविक असे काही घडले की, विधू विनोद चोप्राच्या ‘परिंदा’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान एक सीन शूट करण्यात आला होता ज्यात जॅकीने अनिल कपूरला चापट मारली होती. जॅकीने चापट मारली आणि दिग्दर्शकाला ही हा देखावा चांगलाच आवडला पण अनिल कपूरला तो आवडला नाही. त्याने जॅकीला सांगितले, “तु प्रेमाने काय मारत आहे, जोराने मार ना”, हे सांगून हा सीन परत शूट केला.

त्यावेळी, जॅकीने एक नव्हे तर 17 वेळा जोरदार चापट मारली, ज्यामुळे दुसर्‍या दिवशी अनिल कपूरचा चेहरा सुजला होता, पण अनिलला आनंद झाला की आखिर हा सीन चांगला शूट झाला आहे, आणि त्याला शूटिंगमध्ये समाधान मिळाले आहे. तथापि, या चित्रपटात दोन्ही कलाकारांच्या कामाची जोरदार प्रशंसा झाली. या चित्रपटात माधुरी दीक्षित देखील महत्त्वपूर्ण भूमिकेत होती.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.