प्रसिद्ध गायक यो यो हानी सिंग ची पत्नी आहे,अतिशय सुंदर पहा फोटोस

यो यो हानी सिंगची काही नवीन छायाचित्रे समोर आली आहेत, ज्यात तो पत्नी शालिनीसोबत दिसला आहे. सध्या चर्चेत असलेल्या हानी सिंगच्या बहिणीच्या लग्नादरम्यान ही छायाचित्रे घेण्यात आली आहेत.

बॉलिवूडचा आवडता आणि लोकप्रिय रॅपर यो यो सिंगची बहीण स्नेहाचे नुकतेच लग्न झाले आहे. आनंद कारज सेरीमनी दरम्यान गुरुद्वारामध्ये हे लग्न झाले होते. या लग्नात हानी सिंग आपल्या पत्नीबरोबर दिसला.

हनी सिंगने त्याच्या इंस्टाग्रामवर या प्रसंगातील काही सुंदर छायाचित्रे शेअर केली आणि विवाहित जोडप्याचे अभिनंदन केले. ही छायाचित्रे सामायिक करताना त्यानी लिहिले की, ‘स्नेहा आणि निखिलची आनंद कराज झाली, आता हे विवहित आहेत. त्याने चाहत्यांना नवीन जोडीचे अभिनंदन करण्यास सांगितले आहे.

यापूर्वी हानी सिंगने या दोघांच्या सगाईचा व्हिडिओ शेअर केला होता.

आठवा, असा एक काळ होता जेव्हा हनी सिंगांच्या आवाजाच्या जादूने प्रत्येकांच्या मनावर छाया निर्माण केली होती. मग अचानक असे काहीतरी घडले की तो इंडस्ट्रीतून गायब झाला. वास्तविक बातमी आली आहे की हानी सिंग ला दारू आणि ड्रग्सचे व्यसन लागलेले आहे आणि बरे होण्यासाठी त्याला रिहॅब सेंटर येथे पाठविण्यात आले आहे.

मात्र, आपल्या ‘लोका’ या नवीन गाण्याच्या लाँचिंगच्या वेळी माध्यमांशी बोलताना हानी सिंग म्हणाला, ‘मी कधीही पुनर्वसनासाठी गेलो नाही. मला माहित आहे की माझ्याबद्दल आणि माझ्या जीवनाबद्दल बरेच रिपोर्ट समोर आले आहेत. आता मी मद्यपान करत नाही. ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published.