रवीना टंडनचा मोठा खुलासा, माझे शरीर तापिने तापत होते, आणि मला पीरियड्स येत होते पण तरीही अक्षय ने….

बॉलिवूड आणि बॉलिवूडच्या कथा खूप विचित्र आहेत. कधी कुणाच्या नावाच्या किस्से तर कधी कुणाच्या तरी बदनामी च्या कहाण्या. येथे, प्रत्तेक दिवशी नवीन बातम्या ऐकल्या जातात. कुठल्याही बातमीत बॉलिवूडच्या रंगीबेरंगी जगाचे अंधकारमय सत्य सांगते तर काही बातम्या एखाद्या अभिनेता किंवा अभिनेत्रीच्या करियर च्या स्ट्रगल बद्दल सांगते.

आजही आम्ही तुमच्यासाठी अशीच एक बातमी घेऊन आलो आहोत. सुंदर अभिनेत्री रवीना टंडन आणि अक्षय कुमार यांचे ‘टिप-टिप बरसा पानी’ हे सुंदर गाणे तुम्हाला माहित असेल. आम्ही तुम्हाला त्याच गाण्याची एक मनोरंजक कथा सांगत आहोत. तसे, बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट गाण्यांची यादी आहे आणि या गाण्यांचे शूटदेखील एका वेगळ्या स्टाईलमध्ये केले गेले आहे. परंतु आपल्याला माहित आहे की ही गाणी रेकॉर्ड करण्यासाठी अभिनेता आणि अभिनेत्रींना किती त्रास सहन करावा लागतो.

आम्ही तुम्हाला मोहरा या चित्रपटाच्या शूटिंगवर नेऊ. हे गाणे आपल्या काळातील सर्वात बोल्ड आणि इंटेंस गाणे समजले जात असे. रवीना आणि अक्षय यांच्या या गाण्याने बॉलिवूडमध्ये गाण्यांच्या रेकॉर्डिंगसाठी वेगळी पातळी निश्चित केली होती. तेव्हापासून असा पाऊस रोमांस बर्‍याच चित्रपट आणि मालिकांमध्ये पाहायला मिळतो. अशा प्रकारचे पावसाचा रोमांस पहिल्यांदाच प्रेक्षकांनीदेखील पाहिला होता.

हे गाणे रेकॉर्ड करताना रवीना टंडनने पिवळ्या रंगाची आकर्षक साडी परिधान केली होती. यलो साडीसह तिच्या बोल्ड स्टाईलने सर्वांनाच वेड लावले. त्या काळातील गाण्यांमधलेे हेे गाणं काही मोजक्या गाण्यांपैकी एक आहे, जी आजची पिढी ऐकते आणि पहाते. परंतु आपल्यापैकी बरेच जणांना हे ठाऊक असेल की हे सुंदर गाणे तयार करण्यासाठी, संपूर्ण टीमला पावसाळ्यापूर्वी घामाने भिजावे लागले होते..

रवीनाने मोठा खुलासा केला.
अभिनेत्री रवीना टंडनने स्वत: या गाण्याचे शुटिंग केल्याबद्दल सांगितले होते. रवीनाने एकदा या गाण्याच्या रेकॉर्डिंगबद्दल सांगितले होते की, जेव्हा मी हे शूट करणार होतो तेव्हा माझे शरीर तापिने तापत होते आणि मला पीरियड्स होत होते. रवीनाच्या म्हणण्यानुसार पीरियड्समुळे तिला नृत्य करतांना खूप वेदना होत होत्या, तरी तिने शूटिंग थांबविले नाही आणि हे गाणे पूर्ण केले. जेव्हा अभिनेत्रीला विचारले गेले की तिला पीरियड्स आहेत, तेव्हा तिने हे गाणे पुढे का शूट केले नाही? रवीना म्हणाली, मी माझ्या शब्दांची पक्की आहे. मी शूटिंगच्या डेट्स फाइनल केल्या होत्या. म्हणून मी माझे शब्द माघे घेऊ शकत नाही.

अशा परिस्थितीत शूटिंग झाली.
या गाण्याबाबत, रवीनाने एका जुन्या मुलाखतीत सांगितले होते की, या नृत्याचे शूटिंग चार दिवस चालले होते आणि हे गाणे एका बांधकाम साइटवर शूट करण्यात आले होते. जेथे दगड आणि खिळे देखील जमिनीवर पडले होते. प्रथम, गाण्याच्या वेळी तीची तब्येत खराब होती आणि वरुन तिने हे गाणे मोकळ्या पावलांनी शूट केले. यावर सर्वात मोठी अडचण म्हणजे तिला पाण्यात भिजत हे गाणे रेकॉर्ड करावे लागले. तो पाऊस कृत्रिम होता. या पाण्यामुळे तिला ताप आली . हे गाणे नंतर कसे बनले हे आपल्या सर्वांना माहित आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.