अभिनेत्री सुष्मिता सेनच्या मुलीचे बो’ल्ड फोटोस झाले वायरल!!

बॉलिवूड अभिनेत्री सुष्मिता सेनने लग्न केले नाही परंतु दोन मुलींना दत्तक घेतले आहे. तिला आपल्या मुलींवर खूप प्रेम आहे. जर आपण त्याचे इंस्टाग्राम अकाउंट तपासले तर आपल्याला समजेल की तिने तेथे आपल्या मुलींबरोबर बरीच छायाचित्रे शेअर केली आहेत. आईप्रमाणे दोन्हीही मुली सुष्मितावर खूप प्रेम करतात. तीची मोठी मुलगी रिनी सेननेही नुकत्याच दिलेल्या मुलाखतीत आई सुष्मिताबद्दल इमोशनल चर्चा केली आहे.

वास्तविक जेव्हा रिनीला विचारले गेले की तिला तिच्या बायोलॉजिकल पैरेंट्स कधी भेटायचे आहे का, तेव्हा तिचे उत्तर ‘नाही’ असे होते. ती म्हणाली की ‘मला हे समजले आहे की माझ्या बायोलॉजिकल पैरेंट्स ची काही मजबुरी असावी, परंतु ती माझ्या भूतकाळाची पाने आहेत जी मला वाचायची नाहीत. मला ‘अ‍ॅडॉप्टिड’ आणि ‘बायोलॉजिकल’ सारख्या शब्दामुळे मला काही फरक नाही पडत. मला फक्त माझ्या आई (सुष्मिता) वर खूप प्रेम आहे. तिच माझ्यासाठी सर्वकाही आहे.

सुष्मिताने आपल्या दोन्ही मुलींना सगळा आनंद दिला आहे. तिच्या आयुष्यापेक्षा ती तिच्यामुलींवर जास्त प्रेम करते. सुष्मिता 45 वर्षांची आहे पण आजपर्यंत तिने लग्न केले नाही. जरी तिला आयुष्यात आई असल्याचा आनंद घ्यायचा होता, परंतु केवळ 24 व्या वर्षीच तिने मोठी मुलगी रिनी सेनला दत्तक घेतले होते. ही वर्ष 2000 मधली गोष्ट आहे. सुष्मिताच्या निर्णयाने सर्वांना चकित केले होते.

सुष्मिताने एकदा मुलाखतीत सांगितले होते की जेव्हा लग्न न करता मुलगी घेण्याचा निर्णय घेतला तेव्हा ती खूप नर्वस होती, तरी ती आपल्या आयुष्यातील तो सर्वोत्कृष्ट डीसीजन मानते. तिला आई होण्याचं भान तिला जाणवत होतं म्हणून तिने कोणाचीही पर्वा न करता मनाच ऐकलं आणि मुलगी दत्तक घेतली. लोक अजूनही तिच्या निर्णयाचे कौतुक करतात.

सुष्मिताच्या दुसर्‍या मुलीचे नाव अलिशा आहे, जिला या अभिनेत्रीने 2010 मध्ये दत्तक घेतले होते. सुष्मिता सिंगल पैरेंट आहे आणि एकटी दोन्ही मुलीना सांभाळते. सुष्मिता ही सध्या तिचा मॉडेल बॉयफ्रेंड रोहमन शालला डेट करण्यासाठी चर्चेत आहे. रोहमन अभिनेत्रीपेक्षा 16 वर्षांनी लहान आहे. हे दोघे अनेकवेळा एकमेकांबरोबर स्पॉट केले आहेत. दोघेही एकमेकांचे फोटो सोशल मीडियावरही शेअर करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.