धक्कादायक!! सलमान खान दिसला चक्क या पॉ’ र्न स्टार सोबत

बॉलिवूडचा दबंग अभिनेता सलमान खान 55 वर्षांचा झाला आहे, पण तो अजूनही अविवाहित आहे. तथापि, त्याच्या मैत्रिणींची यादी बरीच लांब आहे, परंतु असे असूनही सलमान अद्याप मंडपात पोहोचू शकलेला नाही. आता अलीकडेच सलमान प्रसिद्ध अमेरिकन पॉ’ र्न स्टा’र कें’ड्रा लस्’ट बरोबर दिसला आहे. हे ऐकून चाहत्यांना नक्कीच धक्का बसू शकेल परंतु हे खरे आहे. पो ‘र्न स्टार कें’ड्रा लस्’ट ने स्वत: सोशल मीडियावर शेअर केले आहे.

सलमान खान आणि पॉ’ र्न स्टा-र कें’ड्रा ल’स्ट चे चित्र सोशल मीडियावर प्रसिद्ध झाले आहे. सलमानच्या खास दिवशी म्हणजे वाढदिवशी कें’ड्रा. ने चित्र ट्विट केले. ट्विटरवर भाईजानचे अभिनंदन करताना पॉ’ र्न स्टार केंद्राने लिहिले आहे – “वाढदिवसाच्या शुभेच्छा सलमान खान, तुमचा दिवस चांगला जावो”.

पॉ’ र्न स्टारने शेअर केलेले चित्र एक ए ‘डि टेड चित्र आहे. ज्यामध्ये कें:ड्रा अतिशय बो’ ल्ड स्टाईलमध्ये दिसत आहे. या पोस्टवर भाईजानचे चाहते ती’-व्र प्रतिक्रिया देत आहेत आणि लोक म्हणतात की आता पॉ’ -र्न स्टा-र कें-द्र-ही सल्लू मि’यांचे फॅन झाले आहे.

केवळ सल्लूच नाही तर कें’ड्रा ल’स्’ट ने 2 नोव्हेंबरला बॉलिवूडचा किंग खान अर्थात शाहरुख खान ला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या होत्या. शाहरुखला शुभेच्छा देत कें’-ड्रा ने लिहिले की, “वाढदिवसाच्या शुभेच्छा शाहरुख खान.” कें-ड्रा ही पोस्ट ट्विटरवरु गोंधळ निर्माण करत होती आणि शाहरुखच्या चाहत्यांना वाईट वाटले.

कें’ड्रा ल:स्ट एक प्रसिद्ध अमेरिकन ए-ड ल्ट स्टार आहे आणि तिचे वय 42 वर्षे आहे. कें-‘ड्रा एक पॉ-‘र्न स्टार तसेच एक दिग्दर्शक आहे. तसेच वे-बकॅ-म मॉ:डेल म्हणून ओळखले जाते. कें’ड्रा कदाचित अमेरिकन असेल पण तिला भारत आणि बॉलिवूड बद्दल खूप प्रेम आहे. सोशल मीडियाच्या माध्यमातून ती बॉलिवूडशी जोडलेली राहते आणि सेलिब्रेशनच्या वाढदिवसासारखे खास प्रसंग करते.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.