बॉलिवूड मधील प्रायव्हेट जेट असणारा पहिला अभिनेता ठरला अजय देवगण, आहे प्रचंड श्रीमंत!!

यने बॉलिवूडमध्ये पहिल्यांदा मासेराटी क्वाट्रोपोर्ट आणि एक प्राइवेट जेट खरेदी केले. अजय देवगन कोणत्या खास गोष्टी आहेत ज्याने त्यावर जास्त पैसे खर्च केले आहेत.

बॉलिवूडचा दमदार अभिनेता अजय देवगनला आज कोनिही सहज ओळखत .अभिनेत्याने स्वत: हून पदार्पण केले आणि बरेच कमवले आहे. आज बॉलिवूडमधील कोणत्याही मोठ्या स्टारपेक्षा अजय कमी नाही. अजय देवगण उत्तम वाहनांसह जेट विमाना चा मालक आहे. अजयने बॉलिवूडमध्ये अप्रतिम काम केले असून प्रेक्षकांना आश्चर्यकारक चित्रपट दिले आहेत.

त्याच वेळी, 2019 च्या फोर्ब्स इंडियाच्या यादीत कमाईच्या बाबतीत तो १२ व्या क्रमांकावर आहे. कलाकार दरवर्षी 94 कोटी कमावतात. अजयने बॉलिवूडमध्ये पहिल्यांदा मासेराटी क्वाट्रॉपर्टे आणि खासगी विमान विकत घेतले. अजय देवगन आणि कोणत्या खास गोष्टी ज्याने त्याने पैसे खर्च केले आहेत.

अजय देवगन हा बॉलीवूडचा पहिला अभिनेता होता, ज्याने 2008 मध्ये मासेराटी क्वाट्रोपोर्टे घेतली होती, त्याने ती 2008 मध्ये विकत घेतली होती. त्या कारची किंमत 1.5 कोटीपेक्षा जास्त आहे आणि यात 4.7-लिटर V8 पेट्रोल बसते जे 431BHP आणि 490NM टॉर्क तयार करू शकते. याशिवाय, अजय देवगणकडे एक बीएमडब्ल्यू झेड 4, ऑडी क्यू 7 आणि ऑडी ए 5 स्पोर्टबॅक देखील आहे जो त्याने आपल्या गॅरेजच्या आत असलेल्या कॉफी विथ करण 6 मध्ये जिंकला. 2019 मध्ये अजय देवगणने रोल्स रॉयस कुलिनन हे वाहन 6.5 कोटी रुपयांना विकत घेतले.२०१० मध्ये अजय देवगणने स्वत: साठी सहा माणसे बसणारे खासगी विमान विकत घेतले.

अजय देवगण अशा व्हॅनिटी व्हॅनचा मालक आहे ज्याला आपण राजवाडा म्हणू तर ते चुकीचे ठरणार नाही. त्याची व्हॅनिटी व्हॅन डिझाइन केलेली आहे. ज्याचे मूल्य अद्याप एक रहस्य आहे. अजयच्या व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये एक खोली, एक कार्यालय, एक स्वयंपाकघर, एक मोठा स्क्रीन टीव्ही आणि आवश्यक जिम उपकरणे असलेला एक मोबाइल जिम आहे.अजय देवगन मुंबईतील शिवशक्ती या बंगल्यात राहतो. लंडनमध्ये त्याच्याकडे 54 कोटींची स्वतंत्र मालमत्ता आहे, ज्यात तो कधीकधी राहतो.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.