या चित्रपटासाठी अभिनेत्रीने खरोखरच दिला होता डिलिव्हरीचा खरा सिन, डिलिव्हरी रूम मध्ये लावलेले होते कॅमेरे!!

बर्‍याचदा चित्रपटांमध्ये दाखवल्या जाणार्या सीन किंवा चित्रपटांची स्तुती केली जाते, जरी कॅमेरा मागे काम करणाऱ्या लोकांचे कौतुक होत नाही. चित्रपटांमधील देखावा प्रत्यक्षात येण्यासाठी दिग्दर्शक आपला जीव कामावर लावतात आणि मग चित्रपट व देखाव्यासाठी लोकांकडून टाळ्यांचा कडकडाट होतो.

सीन चांगला आणि मनोरंजनाने परिपूर्ण होण्यासाठी कलाकारही परिश्रम करतात. नायक-नायिकांनाही यासाठी कठोर परिश्रम करावे लागतात. काहींना वजन कमी करावे लागते, तर कोनाला वजन वाढवावे लागते, नंतर एखाद्याला स्वत: ला पूर्णपणे बदलावे लागते, त्यानंतर मग चित्रपट बनविला जाऊ शकतो. हा चित्रपटांचा विषय आहे, परंतु अशी एक अभिनेत्री आहे जिने तिच्या खरी डिलीवरी शूट केली होती.

आपण ज्या अभिनेत्रीबद्दल बोलत आहोत ती म्हणजे श्वेता मेनन. श्वेताने खऱ्या डिलीवरी प्रसंगाचे शूटिंग करून सर्वांना चकित केले होते. तसेच, अभिनेत्रीने यासाठी चाहत्यांचे खूप कौतुक ही लुटले होते. श्वेताने कालीमन्नू या चित्रपटासाठी तिची खरी डिलिव्हरी शूट केली होती.

2013 साली हा चित्रपट आला होता. ‘कालिमन्नू’ हा महिलांच्या आव्हानांवर आधारित चित्रपट होता. वास्तविक, दिग्दर्शक ब्लेसीने या चित्रपटाच्या एका दृश्यासाठी लाइव डिलीवरी शूट करण्याचा निर्णय घेतला होता. तिचा हा निर्णय अभिनेत्री श्वेता मेननने स्वीकारला आणि त्यानंतर अभिनेत्रीने तिची खरी डिलिव्हरी शूट केली.

श्वेता जेव्हा पाच महिन्यांची गरोदर होती, तेव्हा या चित्रपटाचे शूटिंग सुरू झाले होते.पण हे शूटिंग पैशांसाठी झाले नव्हते. 2013 चा ‘कालीमन्नू’ हा चित्रपट तीन तासांचा चित्रपट होता आणि विशेष म्हणजे त्यात 45 मिनिटांचा सीन फक्त श्वेताच्या डिलीवरी चा होता. या अभिनेत्रीने एका मुलीला जन्म दिला होता.

मिळालेल्या माहितीनुसार, ज्या खोलीत श्वेताची डिलीवरी करण्यात आली होती तेथे तीन कॅमेरे बसविण्यात आले होते. जेव्हा त्याचे शूट चालू होते तेव्हा रुग्णालयाचे डॉक्टर आणि नर्स यांच्याबरोबर फिल्म प्रोडक्शन टीम चे तीन सदस्य उपस्थित होते. श्वेताच्या या धाडसी निर्णयावर तिच्या पतीनेही तिला खूप मदत केली होती आणि त्याने पत्नीला पूर्ण पाठिंबा दिला होता.

खर्या डिलीवरी सीन मुळे या चित्रपटाच्या प्रदर्शनास 6 महिने आणखी पुढे ढकलला होता. चित्रपटाला प्रेक्षकांचा संमिश्र प्रतिसाद मिळाला होता. तर श्वेताने तिच्या कामामुळे सगळ्यांना चकित केले होते. तिच्या या धाडसी निर्णयामुळे लोक आश्चर्यचकित झाले आणि तिचे कौतुकही केले होते.

श्वेता मेननचा जन्म 23 एप्रिल 1976 रोजी चंदीगडमध्ये झाला होता. 90 च्या दशकाच्या सुरुवातीला श्वेताने मल्याळम फिल्म इंडस्ट्रीत प्रवेश केला. तिने अनेक हिंदी चित्रपटांतही काम केले आहे. मॉडेल म्हणूनही तीची ओळख पटली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.