या 5 अभिनेतत्रिंचे झाले विचित्र इ-न्टी-मे-ट सिन लीक…..विडिओ झाला व्हायरल.!!

बॉलिवूड मधे आता आपल्याला बोल्ड सीन पाहायला भेटतात. जे लोकांना पहायला जास्त आवडते, तर असेही काही लोक आहेत जे अशा दृश्यांवर आक्षेप घेतात. अभिनेत्री बर्‍याचदा मोठ्या पडद्यावर आपले कपडे काडताना आणि धैर्याने सर्व मर्यादा ओलांडताना दिसतात. पण बर्‍याच अश्या अभिनेत्री आहेत ज्यांचे इं-टी-मे-ट सीन चित्रपटाच्या रिलीजच्या अगोदर इंटरनेटवर लीक झाले होते आणि त्यानंतर सोशल मीडियावर खळबळ उडाली होती. आश्चर्य म्हणजे या अभिनेत्रींचे इ-न्टी-मेट सीन लीक झाल्यावर काही अभिनेत्री शांत राहिल्या तर काही अभिनेत्रींनी नाराजी व्यक्त केली.

राधिका आपटे – बॉलिवूडची बोल्ड अभिनेत्रींपैकी एक राधिका आप्टे अशा सेलिब्रिटींपैकी एक आहे ज्यांचे इ-न्टी-मेट सीन इंटरनेटवर लीक झाले होते.व यानंतर लोकांच्या प्रतिक्रिया प्रचंड उमटल्या. राधिकाला जेव्हा हे समजले तेव्हा ती म्हणाली की चित्रपटात असे आणखी बरेच सीन आहेत. पण हा देखावा लीक झाल्यामुळे लोकांची मानसिकता उघडकीस आली आहे. तीने सांगितले की या सीनमध्ये देव पटेल देखील आहेत, पण चर्चा फक्त राधिकाशी आहे. राधिकाने नाराजी व्यक्त केली की, ली-क झालेल्या इन्टीमेट सीन मुळे देव पटेल यांची चर्चा का होत नाही?

अहाना कुमरा – बॉलिवूड अभिनेत्री अहाना कुमरा ‘लिपस्टिक अंडर माय बुर्का’ या चित्रपटात दिसली आहे. चित्रपटाच्या प्रदर्शनापूर्वीच अहानाचा इ-न्टी-मेट सीन सोशल मीडियावर लिक झाला होता. पण बाकीच्या अभिनेत्रीसुद्धा या चित्रपटात दिसल्या. एकानंतर एक बोल्ड सीन इंटरनेटवर लिक झाला. आश्चर्याची बाब म्हणजे, बो-ल्ड आणि इं-टि-मे-ट सीननंतर संपूर्ण चित्रपट इंटरनेटवर लिक झाला आणि अभिनेत्रींच्या हॉटल बाहेर प्रेक्षकांनी गर्दी केली होती.

बिदिता बाग – नवाजुद्दीन सिद्दीकी यांचे नाव तुम्ही ऐकले असेलच आणि तुम्हाला ‘बाबूमोशाय बंदूकबाज’ चित्रपटाबद्दलही माहिती असेल. या चित्रपटात नवाजुद्दीनसोबत अभिनेत्री बिदिता बागही दिसली आहे. चित्रपटाच्या प्रदर्शनापूर्वी बिदिताचे अनेक बो-ल्ड सीन इंटरनेटवर लीक झाले होते. ते पाहिल्यानंतर बराच गोंधळ उडाला होता. तसे, बिदिता हि बो-ल्ड अभिनेत्री म्हणून मोजली जाते आणि या सिनेमात तिने ज्या प्रकारच्या देखाव्या दिल्या त्याने खूप खळबळ उडाली.

स्वरा भास्कर- स्वरा भास्कर, जीला बर्‍याचदा ट्रॉ-ल केले जाते, ती हिंदी चित्रपटसृष्टीची अभिनेत्री देखील आहे. स्वराचा ‘अनारकली ऑफ आरा’ चित्रपट प्रदर्शित होण्यापूर्वी एक सीन लीक झाला होता. ज्यामध्ये स्वरा कपडे बदलताना दिसली. तसे, एवढेच नाही तर आणखी एक बो-ल्ड सीन लीक झाले.नंदना सेन– रणदीप हूडा आणि नंदना सेन प्रसिद्ध रंगकर्मी राजा रवि वर्मा यांच्या जीवनावरील ‘रंगरसिया’ चित्रपटात दिसले. पण चित्रपटाच्या प्रदर्शनापूर्वी एक धाडसी देखावा इंटरनेटवर लीक झाला होता आणि तो जबरदस्त चर्चेत होता. या एका बोल्ड सीनमुळे सोशल मीडियावर खळबळ उडाली आणि यानंतर अनेक सीन लीक झाले. सीनमध्ये केवळ अभिनेत्रीच नाही तर अभिनेत्रिंची हॉ-ट स्टाईलही पाहायला मिळाली.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.