या कारणास्तव, सलमान खान चित्रपटात आपल्या अभिनेत्रीन्ना लीप लॉक कि-स करत नाही,..जाणून घ्या!! दबंग खानचे हे रहस्य…

बॉलिवूडचा दबंग सलमान खानचा नुकताच वाढदिवस झाला आहे. आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की, बॉलिवूडमध्ये सलमान खान हा एकमेव अभिनेता आहे जो कि-सिं-ग सीन करत नाही. कोणत्याही सिनेमापूर्वी सलमान आपल्या नो कि-स क्लॉज बद्दल सांगतो आणि त्यानंतरच शूटिंगसाठी होय करतो. नो कि-सच्या क्लॉजमागील त्याचेही एक कारण आहे. पण शाहरुख खान, अजय देवगन आणि आमिर खानसारखे मोठे स्टारही असे सीन देण्यास टाळाटाळ करतात.

आपण पहिले असेलच सलमान खान बर्‍याचदा चित्रपटात रो-मा-न्स करतो पण त्याने कि-सिं-ग सीन टाळले आहे. सलमान खान हा बॉलिवूडमधील एकमेव अभिनेता आहे जो कि-स घेत नसतानाही सिनेमाला ब्लॉकबस्टर बनवितो. फार काळ सलमान खानने हा नियम मोडला नाही. सलमानसोबत काम केलेल्या सर्व अभिनेत्री असेही म्हणतात की सलमानने त्यांना कधी कॅमेर्‍यावर कि-स केले नाही.

सूरज बड़जात्या यांच्या ‘मैने प्यार किया’ या चित्रपटात भाग्यश्रीबरोबर सलमान खानने पहिले आणि शेवटचे लि-प-लॉ-क केले होते. पण विशेष म्हणजे सलमान खानने या चित्रपटातील अभिनेत्रीला स्पर्शही केला नाही. आता आपण असा विचार करत असाल की हे कसे घडू शकते, तर त्यामागील एक कथा देखील आहे. भाग्यश्री आणि सलमानला पटवून देण्यासाठी सूरज बड़जात्याने खूप प्रयत्न केले. त्यांनी दोघांमध्ये काचेचा पेला ठेवला आणि अशा प्रकारे हा देखावा चित्रित झाला. या चित्रपटानंतर सलमान खानने आजपर्यंत कोणत्याही चित्रपटात कि-सिं-ग सीन केले नाही.

सलमानने आधी चित्रपटाची स्क्रिप्ट वाचली आणि त्यानंतर तो स्पष्टपणे सांगीतलें की चित्रपटात किस घेण्यासारखे दृश्य नसावे. शाहरुख खानने नो कि-स क्लॉज केला पण त्याने जब तक है जान या चित्रपटामध्ये आपला क्लोज खंडित केला. या चित्रपटात त्याने कॅटरिना कैफचे किस घेतले होते. त्याच वेळी अजय देवगणने ‘शिवाय’ चित्रपटात नायिका एरिका फर्नांडिसला लिप लॉक केले. याशिवाय थ्री इडियट्स या चित्रपटात आमिर खानने करीना कपूरला कि-स केला आहे.

असे म्हणतात की चित्रपटांमध्ये येण्यापूर्वीच सलमानने वचन दिले की तो कधीही चित्रपटात कि-सिं-ग किंवा लिप लॉक सीन देणार नाही. याचे कारण सलमान एक कौटुंबिक व्यक्ती आहे आणि लोक नेहमीच त्यांच्या कुटुंबासमवेत चित्रपट पाहू शकतात आणि आनंद घेऊ शकतात अशी त्यांची इच्छा आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.