भारतातील सर्वात श्रीमंत कुटुंबाची सूनेचे राहणीमान ही आहे एखाद्या राणी सारखे, फोटोज झाले व्हायरल!!

घरातील फंकशन असो किंव्हा उत्सव असो, निता अंबानी एकतर पारंपारिक गुजराती वेशभूषेत किंवा भारतीय पोशाखात दिसते. विशेषत: नीता अंबानी ला लेहंगा घालायला आवडते. ही बाब विशेषत: जेव्हा तिच्या मुली ईशा अंबानी आणि मुलगा आकाश अंबानी यांचे लग्न झाल्यावर लोकांना तिच्या शैलीविषयी माहिती मिळाली.

पण तुम्हाला माहिती आहे काय की तिला भारतीय पोशाख आवडते तेवढेच वेस्टर्न आउटफिट्स देखील आवडते, होय. नीता अंबानी लाही वेस्टर्न कपड्यांची फार आवड आहे आणि ती,तेही परिधान करते. बर्‍याच व्यावसायिक कार्यक्रमांमध्ये ती फॉर्मल वीयर किंवा वेस्टर्न आउटफिटमध्ये दिसली आहे, आणि ही शैली तीच्यासाठी खूप शोभते.

रिलायन्स फाउंडेशनच्या अध्यक्षा नीता अंबानी चे वैशिष्ट्य म्हणजे ती जे काही ड्रेस परिधान करते, तेव्हा ती संपूर्ण सौंदर्य आणि स्टाईलने परिधान करते,आणि हेच तीला इतरांपेक्षा वेगळे बनवते. बर्‍याच प्रसंगी ती आपली मुलगी ईशा आणि सून श्लोका अंबानी पेक्षा ही सुंदर असल्याचे दिसते,आणि तीला पाहून कोणीही म्हणू शकत नाही की ती आता आजी झाली आहे.

आयपीएलमध्ये खेळाडूंचा लिलाव असो की कुठल्याही व्यावसायिक कार्यक्रमात, ती तीच्या मुलगा आकाश अंबानी सोबत अतिशय स्टाईलिश स्टाईलमध्ये दिसली आहे. नीता अंबानी 57 वर्षांची आहे आणि लवकरच ती 60 वर्षांची होणार आहे. परंतु तीला पाहून तीच्या वयाचे अंदाज लावणे कठीण आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.