मलायका अरोरा ने जलतरण तलावतील स्वतःचे काही विचित्र व बो-ल्ड फोटोज केले शेयर ….पाहून तुम्ही देखील व्हाल थक्क .!!

बॉलिवूडची हॉ’ट आणि बो’ल्ड अभिनेत्री मलायका अरोरा सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते. बॉलिवूडच्या सर्व सेलेब्सप्रमाणे मलायकानेही मुंबईबाहेर गोव्यात नवीन वर्षाचा उत्सव साजरा केला. तथापि, काही सेलेब्स न्यू इयर पार्टीसाठी राजस्थानलाही गेले. पण मलायका ने आपला प्रियकर अर्जुन कपूर सोबत गोव्यात सुट्टी साजरी केली आहे आणि तिचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. मलायकाचे हे ताजे छायाचितत्रे खूप बो’ल्ड आहे व चाहते या चित्रांवर तीव्र भाष्य करीत आहेत.

मलायका अरोरा ला इन्स्टाग्रामवर 1 कोटीहून अधिक लोक फॉलो करत आहेत आणि यामुळे तिचे फोटो अपलोड होताच इंटरनेटवर व्हायरल होतात. मलायकाने पुन्हा एकदा आपली ताजी छायाचित्रे चाहत्यांशी शेअर केली आहे,जी काही क्षणांतच व्हायरल झाली. व्हायरल चित्रात मलायका आपल्या हॉ’टनेस ने सर्वांना घायल करीत आहे.

चित्रात मलायका जलतरण तलावामध्ये एका बोल्ड शैलीत पोज देत आहे, जी खूपच हॉ’ट आणि से’क्सी दिसत आहे. तसे, प्रथमच असे नाही जेव्हा चाहते अभिनेत्रीचे फोटो इतके पसंत करतात. मलायकाची सर्व छायाचित्रे चाहत्यांना आवडतात. सती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.