या कारणास्तव सनी देओल ने अनिल कपूर चा ग’ळा दा-ब-ला होता …ज्यामुळे ते कधीही सोबत दिसलें नाही.!!

प्रत्येकजण ‘जब ये ढाई किलो का हाथ किसी पर पड़ता है, तो आदमी उठता नहीं, उठ जाता है.’ या डायलोग चा चाहता आहे. सनी देओलचा हा डायलोग आजही लोकांच्या जिभेवर आहे. सनी देओल हा बॉलिवूडचा एक दिग्गज अभिनेता आहे, ज्याचा डायलोग चित्रपटांपेक्षा ही जास्त चर्चेत असतो. सनीने ‘बेताब’ या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. सनी देओल हा शांत वागणूक असलेल्या व्यक्तीच्या रूपात ओळखला जातो, परंतु ज्याने सनीचा राग पाहिलेला आहे त्याला अजूनही त्याच्याबरोबरची झालेली घटना आठवत असेल. अनिल कपूर च्या बाबतीतही असेच काहीसे घडले आहे. जेव्हा सनी त्याच्यावर नाराज झाला आणि त्याने सर्वांसमोर अनिल कपूरचा गळा पकडला होता, तेव्हा ची गोष्ट आहे ही.

1989 मध्ये सनी देओल आणि अनिल कपूर जोशीले चित्रपटात पहिल्यांदा एकत्र दिसले होते. हा चित्रपट शेखर कपूर यांनी बनवला होता. या चित्रपटात श्रीदेवी देखील होती. पण चित्रपटाच्या पतधोरणात सनी देओलचे नाव अनिल कपूरनंतर दाखविण्यात आले आणि सनी ला याचा रागा अला. शेखर कपूर यांनी त्याला जेव्हा हे सांगितले तेव्हा मात्र तो शांत होता, पण हे प्रकरण येथे संपलेले नव्हते.

या चित्रपटानंतर सुनील हिंगोरानी यांनी सनी आणि अनिलला त्यांच्या ‘राम अवतार’ चित्रपटासाठी कास्ट केले. या चित्रपटाच्या अ‍ॅक्शन सीनमध्ये सनी आणि अनिलला मारामारी करावी लागली आणि सनी देओलला त्या दृश्यात अनिल कपूरचा ग-ळा दा-बा-य-चा होता. तथापि, हा सीन फक्त चित्रपटाचा आणि दिग्दर्शकाचा एक भाग होता. अनिल कपूरचा ग-ळा दा-ब-न्या-पासून माघे घेण्यास सनीला सांगितले होते. पण या दृश्याचे शूटिंग सुरू होताच सनी देओलला जुन्या गोष्टी आठवल्या आणि त्यानी पूर्ण ताकदीने अनिल कपूरचा ग-ळा दा-ब-ला.

सनी देओलच्या जोरात ग’ळा दा-ब-ल्या-मुळे अनिल कपूर अस्वस्थ झाला आणि त्याला श्वास घ्यायला त्रास होऊ लागला. अशा परिस्थितीत दिग्दर्शकाने तातडीने सीन कट केला, पण सनी तरीही अनिलचा ग’ळा दा-ब-त राहिला. बऱ्याच प्रयत्नांनंतर सनीने अनिलचा गळा सोडला,आणि अनिल कपूरचे प्राण वाचले. सनी देओलच्या या एक्शनने सेटवर खळबळ उडाली आणि अनिल कपूर लाही बरीच अडचण झाली. मात्र, या चित्रपटा नंतर सनी आणि अनिलचे नातं पूर्णपणे बिनसले आणि नातं बिघडलं.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.