तर अश्या काहिष्या दिसतात ‘या’ सुप्रसिद्ध खलनायकांच्या पत्नी……आहेत सुंदर व गल्यामरस.!!

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत जे खलनायकाची भूमिका साकारण्यासाठी ओळखले जातात. या कलाकारांची नकारात्मक पात्रे लोकांना चांगलीच पसंत पडली आणि यामुळेच हे सर्व खलनायक नायकाइतकेच प्रसिद्ध आहेत. आज आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडच्या अशाच काही खलनायकाची नावे सांगणार आहोत. जे लोकांमध्ये खूप प्रसिद्ध आहेत. इतकेच नाही तर यापैकी अनेक खलनायकांनी बॉलिवूड अभिनेत्रींशी लग्न केले आहे. अर्थातच त्यांना चित्रपटांत नायिका भेटली नाही, पण खर्या आयुष्यात त्यांनी एका नामांकित अभिनेत्रीशी लग्न केले आहे.

डैनी डेन्जोंगपा और गावा डेन्जोंगपा-डॅनी डेन्झोंगपा हा 90 च्या दशकातील प्रसिद्ध खलनायक होता. त्याने बऱ्याच चित्रपटांत जोरदार अभिनय केला आहे. त्याचवेळी त्याचा अभिनय पाहून सिक्किमची राजकन्या गवा डेन्झोंगपा चे मन त्याच्यावर आले आणि गावा डेन्झोंगपाने तिच्याशी लग्न केले. या लग्नापासून त्यांना दोन मुले आहेत.

केके मेनन आणि निवेदिता भट्टाचार्य- केके मेननने बर्‍याच चित्रपटात खलनायकाची भूमिका साकारली आहे. तर त्यांची पत्नी एक अभिनेत्री आहे. केके मेनन यांची पत्नी निवेदिता भट्टाचार्य मोठ्या आणि छोट्या पडद्यावर काम करत आहेत. निवेदिता भट्टाचार्य आणि केके मेनन एकमेकांना बऱ्याच काळापासून ओळखत होते आणि त्यांनी एकत्र आपल्या अभिनय कारकीर्दीची सुरूवात केली.

निकितन धीर आणि कृतिका सेंगर-दिग्दर्शक पंकज धीर यांचा मुलगा निकितन धीर ने बॉलिवूड आणि दक्षिण चित्रपटांमध्ये बरीच कामे केली आहेत. तो त्याच्या नकारात्मक पात्रासाठी ओळखला जातो. त्याचवेळी त्याच्या पत्नीचे नाव कृतिका सेंगर आहे जीने ‘राणी लक्ष्मीबाई’ आणि ‘कसम तेरे प्यार की’ सारख्या अनेक सुपरहिट मालिकांमध्ये काम केले आहे. निकितन धीरने ‘मिशन इस्तंमबूल’, ‘चेन्नई एक्सप्रेस’, ‘दबंग 2’ आणि ‘रेडी’ अशा बर्‍याच चित्रपटांमध्ये खलनायकाची भूमिका साकारली आहे. 2014 साली या दोघांचे लग्न झाले.

सोनू सूद आणि सोनाली- आज सोनू सूद आपल्या उदात्त कार्यांसाठी प्रसिद्ध आहेत. पण त्याआधी त्याची ओळख खलनायक अभिनेता म्हणून झाली होती. वास्तविक, सोनू सूदने बर्‍याच चित्रपटात नकारात्मक पात्र साकारले आहे. बॉलिवूड व्यतिरिक्त त्याने दक्षिण चित्रपटांमध्येही नकारात्मक भूमिका केल्या आहेत. सोनू सूदने 1996 मध्ये सोनालीशी लग्न केले आणि त्यांना दोन मुले आहेत.

परेश रावल आणि स्वरूप संपत-परेश रावल जेव्हा बॉलिवूड चित्रपटांत काम करू लागला, तेव्हा त्याला फक्त नकारात्मक पात्रं यायची. त्याने ही पात्रं खूपच चांगल्या प्रकारे निभावली आणि थोड्याच वेळात तो खूप प्रसिद्ध झाला. परेश रावलचे माजी मिस इंडिया स्वरूप संपतशी लग्न झाले आहे. या लग्नापासून त्याला दोन मुलगे आहेत. परेश रावल ची पत्नी स्वरूप संपतही बर्‍याच चित्रपटांमध्ये दिसली आहे.

गुलशन ग्रोव्हर आणि काशिश ग्रोव्हर- गुलशन ग्रोव्हर हा बॉलिवूडचा एक ख्यात खलनायक आहे आणि जवळजवळ प्रत्येक चित्रपटात त्याने नकारात्मक भूमिका साकारल्या आहेत. गुलशन ग्रोव्हचे दोन विवाह झाले आहेत. त्याचे पहिले लग्न अवघ्या दोन वर्षातच तुटले. पहिल्या पत्नीपासून विभक्त झाल्यानंतर त्यानी 2001 साली काशिश ग्रोव्हरशी लग्न केले.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.