सलमान खान च्या या अभिनेत्री ला पोटासाठी करावे लागते असली कामे!!

काही बॉलिवूड चित्रपट खूप प्रसिद्ध ठरले आहेत आणि या चित्रपटांनी प्रेक्षकांच्या मनावर खोल आठवणी बनविल्या आहेत, ज्यामुळे आजही चाहत्यांना या चित्रपटाची स्टारकास्ट आणि संवाद आठवतात. या मधे 30 वर्षांपूर्वी 1991 मधील सनम बेवफा या चित्रपटाचा समावेश होता. या चित्रपटात सलमान खानला जितके प्रेम मिळाले तितकेच प्रेम अभिनेत्री चांदनीवरही देण्यात आले. त्या दिवसांत सलमान खान हा चित्रपटातला तरुण व नवीन कलाकार होता, अशा प्रकारे प्रत्येकजण त्याच्या मोहक लुकसाठी वेडा होता. त्याचवेळी चांदनीने बॉलिवूडमध्ये स्वत: च्या सौंदर्याचे एक स्थान निर्माण केले होते.

असे म्हणतात की चांदनीने या चित्रपटात अभिनय करण्यासाठी ऑडिशन दिले आणि हजारो मुलींमध्ये तिची निवड झाली. वास्तविक, जेव्हा सनम बेवफा चित्रपटामधील सलमान खानच्या विरुद्ध अभिनेत्रीची बातमी आली तेव्हा चित्रपट निर्मात्यांनी यासाठी जाहिरात काढून टाकली. त्या दिवसांत चांदनी महाविद्यालयात होती आणि जेव्हा तिला हे कळले तेव्हा चांदणीनेही आपला फॉर्म भरला. त्या दिवसांमध्ये केवळ चांदनीच नव्हे तर देशभरातील अनेक मुली देखील सलमान खानच्या वेड्या होत्या. प्रत्येकाला त्याच्याशी भेटून त्याच्याबरोबर काम करण्याची इच्छा होती. अशा परिस्थितीत चांदनी देखील सलमान खानची वेडी होती आणि तीने हा खास प्रसंग जाऊ दिला नाही. म्हणूनच चांदनीची निवड सनम बेवफासाठी झाली आणि सलमानसारख्या सुपरस्टार सोबत काम करण्याची संधी मिळाली.

सनम बेवफा हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरला आणि या चित्रपटाने कमाईच्या बाबतीत अनेक विक्रम मोडले. मात्र,त्यानंतर चांदनीने काहीच चित्रपटांमध्ये काम केले आणि कायमचे बॉलिवूडपासून दूर केले. 1994 चे साल होते जेव्हा तिने सतीश शर्माबरोबर लग्न केले आणि ते कायमचे फ्लोरिडामध्ये स्थायिक झाले. चांदनीने आता अभिनयाची ओळ आणि बॉलिवूडच्या चकाकापासून कायमचे स्वत: ला दूर केले आहे आणि आता फ्लोरिडाच्या ऑर्लॅंडोमध्ये नृत्य वर्ग चालवित आहे. तसेच तिचा पती सतीश शर्मा हा व्यवसाय जगतात एक मोठे नाव आहे.

चांदनीला दोन मुली आहेत आणि आपल्याला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की तिने आपल्या दोन मुलींचे नाव बॉलिवूडमधील नामांकित अभिनेत्री करीना आणि करिश्मा यांच्या नावावर ठेवले आहे. होय, चांदनीच्या मुलींचे नाव करीना आणि करिश्मा असे आहे. सनम बेवफा या चित्रपटाने चांदनी प्रेक्षकांमध्ये चांगलीच प्रसिद्ध झाली. या सिनेमातील तिचा अभिनय आणि सौंदर्य पाहून लोकांचा असा अंदाज होता की चांदनी बॉलिवूडवर फार काळ राज्य करेल. तथापि, हे होऊ शकले नाही आणि सनम बेवफा नंतर तिने हिना, उमर 55 दिल की बचपण का, जान से प्यारा, 1942 ए लव्ह स्टोरी, जय किशन, इके पे इका, आज सनम, मि.आझाद आणि हहाकार यासारखे काही चित्रपट केले. चांदनीचा पहिला चित्रपट सनम बेवफा होता आणि शेवटचा चित्रपट 1996 मध्ये प्रदर्शित झालेला हाहाकार होता.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.