धन, संपत्ती प्राप्त करण्यासाठी, शुक्रवारी आठवणीने हे 5 कार्य करा….. आयुष्यभर लक्ष्मी माता ची कृपा राहील..!!

शुक्रवार हा माता लक्ष्मीचा दिवस मानला जातो. या दिवशी देवी लक्ष्मीची पूजा केली जाते. आई लक्ष्मी ही संपत्तीची देवी आहे. आर्थिक त्रास दूर करण्यासाठी आणि आयुष्यात संपत्ती मिळवण्यासाठी माँ लक्ष्मीजींची पूजा केली जाते. श्रद्धानुसार शुक्रवारी काही विशेष उपाय करून आई लक्ष्मीची संतुष्टता होते आणि तेथील लोकांचे सर्व प्रकारचे त्रास दूर होतात.

असे मानले जाते की शुक्रवारी माता महालक्ष्मीच्या मंदिरात जाऊन लाल वस्त्र अर्पण करावे. या उपायाने आपली आर्थिक स्थिती मजबूत होईल आणि आपले सर्व आर्थिक त्रास दूर होतील. शक्य झाल्यास मां लक्ष्मीला लाल बिंदी, सिंदूर, लाल चुनरी आणि लाल बांगड्या अर्पण करा.

शुक्रवारी आई लक्ष्मीची कृपा मिळवण्याचा एक सोपा मार्ग म्हणून आपल्या हातात पाच लाल रंगाचे फुलं घ्या आणि नंतर धन देवीचे स्मरण करा. यानंतर लक्ष्मीला नमन करा आणि आपल्या जीवनाबद्दल नेहमी दयाळू दृष्टिकोन बाळगू अशी इच्छा करा. यानंतर, ही फुले आपल्या लॉकरमध्ये किंवा कपाटात ठेवा.

शुक्रवारी श्री लक्ष्मी नारायण वाचा. देवी लक्ष्मीशी संबंधित हा उपाय धन आणि समृद्धी मिळवण्यासाठी खूप प्रभावी मानला जातो. मां लक्ष्मीचे पठण करून प्रसन्न होते. असे म्हटले जाते की वाचल्यानंतर भगवान लक्ष्मी नारायणांला खीरअर्पण करावी.

संपत्ती मिळविण्यासाठी आपण शुक्रवारी मां लक्ष्मीशी संबंधित सोपा उपाय करू शकता. शुक्रवारी लाल रंगाचे कापड घ्या आणि त्यात दीड किलो संपूर्ण (धान्य ) ठेवा. आता एक गठ्ठा बनवून हातात घ्या आणि ओम श्री श्री नमः नामक पाच मणींचा जप करा. मग हा बंडल तिजोरीत ठेवा.

वरील लेखा मध्ये दिलेल्या सर्व सूचना व भविष्यवाणी या सामाजिक व आध्यात्मिक मान्यतेवर आधारित आहे, आमचा कुठल्याही प्रकारची अंधश्रद्धा पसरविण्याचा हेतू नाही याची नोंद घ्यावी.

लेख आवडल्यास लाईक बटन दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.