रविवारी करा हे  7 उपाय क्षणात होतील सर्व आर्थिक समस्या!!

माणूस आपला वेळ अधिक चांगला करण्याकरिता सर्व प्रयत्न करतो. माणसाला अशी नेहमीच इच्छा असते की आयुष्यात कोणतीही समस्या उद्भवू नये. घर आणि कुटुंबातील लोकांनी आपला वेळ आनंदाने घालवला पाहिजे. त्या व्यक्तीला सर्व सुखसोयी मिळतील,पण नको असतांनाही व्यक्तीच्या आयुष्यात अनेक त्रास सोसावे लागतात. ज्योतिष शास्त्रामध्ये असे अनेक मार्ग आहेत जे एखाद्या व्यक्तीला शुभ बनवू शकतात. आज आम्ही तुम्हाला रविवारी काही सोप्या आणि अचूक उपायांची माहिती देणार आहोत. जर तुम्ही असे केले तर तुम्हाला सूर्या देवाचे विशेष आशीर्वाद प्राप्त होतील आणि तुम्हाला श्रीमंती मिळेल.

रविवारी हे खास उपाय नक्की करा-

1) रविवार हा सूर्यदेवाला समर्पित आस्तो. या दिवशी आपण सूर्य देवाची उपासना योग्य मार्गाने केली तर सूर्य देवाची खास कृपा तुमच्यावर सदैव राहील,जी जीवनातील अनेक त्रास दूर करेल. रविवारी सकाळी तुम्ही जर सूर्यदेवाला पाणी अर्पण केले आणि आदित्य हृदय स्त्रोताचे पठण केले तर सूर्यामुळे तुम्हाला लाभ होईल आणि आत्मविश्वास वाढेल

2) जर तुम्हाला सूर्य देवाला संतुष्ट करायचे असेल तर यासाठी रविवारी कोणत्याही सूर्य मंदिरात जा आणि सूर्यदेवाला गुलाबाची फुले अर्पण करा. जर आपण हा उपाय केला तर ते सूर्य देव तुम्हाला आशीर्वाद देईल आणि नोकरीशी संबंधित समस्यांपासून मुक्त करील.

3) जर एखाद्या व्यक्तीच्या कुंडलीत सूर्य ग्रहाची स्थिती कमकुवत असेल तर रविवारी रामायणातील बालकांड वाचा, यामुळे कुंडलीत सूर्य ग्रह बळकट होईल.

4) जर तुम्हाला तुमच्या जीवनातील सर्व समस्यांपासून मुक्त व्हायचे असेल तर यासाठी रविवारी भगवान श्री रामाची पद्धतशीर पद्धतीने पूजा करावी आणि या दिवशी रामरक्षा श्रुतही वाचा.

5) जर एखाद्या व्यक्तीच्या कुंडलीत सूर्य देवाचे आशीर्वाद कमी असेल तर तो आयुष्यात अनेक संकटांना कारणीभूत ठरतो. अशा परिस्थितीत तुम्ही रविवारी एका ब्राम्हणाला गव्हाचे दान करावे. आपण आपल्या क्षमतेनुसार भिक्षा देऊ शकता. असे केल्याने सूर्याला सामर्थ्य मिळेल.

6) जर तुम्हाला तुमच्या कुंडलीत सूर्य मजबूत करायचा असेल तर रविवारी आपल्या हातांनी गाई ला गहू खाउ घाला.

7) बहुतेक वेळा असे पाहिले गेले आहे की एखाद्या व्यक्तीला त्याच्या जीवनात पैशाशी संबंधित समस्यांमधून जावे लागते. एखादी व्यक्ती आपल्या आर्थिक अडचणींपासून मुक्त होण्यासाठी सर्वकाही करण्याचा प्रयत्न करतो, परंतु त्याला यश मिळत नाही. तुम्हाला त्रासातून मुक्त व्हायचे असेल तर रविवारी शिवलिंगावर लाल चंदनचा टिळक घाला. हा उपाय केल्यास तुम्हाला पैसे मिळतील व आर्थिक त्रास दूर होईल.

वरील लेखा मध्ये दिलेल्या सर्व सूचना व भविष्यवाणी या सामाजिक व आध्यात्मिक मान्यतेवर आधारित आहे, आमचा कुठल्याही प्रकारची अंधश्रद्धा पसरविण्याचा हेतू नाही याची नोंद घ्यावी.

लेख आवडल्यास लाईक बटन दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.