लग्नाच्या पहिल्याच रात्री वाधूने पाठवले वर ला दवाखान्यात!!

आपल्या समाजात लग्नाला विशेष महत्त्व दिले जाते, परंतु वराबरोबर सात फेरे घेऊन वधू फ’सवते तेव्हा लोकांचा विश्वास मोडतो. होय, उत्तर प्रदेशमध्ये नुकतेच असे एक प्रकरण पाहायला मिळाले. जिथे वधू घरातील सर्व वस्तू घेऊन पळून गेली.

मिळालेल्या माहितीनुसार, यूपीच्या शिकोहाबाद पोलिस ठा’ण्याअंतर्गत आरोज येथे राहणाऱ्या धर्मेंद्रचे लग्न मोठ्या धु’मधामोने झाले. पण पहिल्याच रात्री वधू ने सर्वांना सोबत रुग्णालयात दाखल केले. वास्तविक, धर्मेंद्रच्या घरातील लोकांना चांगले स्थळ मिळाले. ज्यामुळे त्यांनी जास्त चौकशी केली नाही आणि पटकन लग्न केले.

लग्नानंतर वधू घरी आली तेव्हा लोकांनी तिचे स्वागत केले. परंतु ही आपल्याला लुटेन हे त्यांना काय ठाऊक?वास्तविक, लग्नात मिळालेल्या सर्व मिठाई मध्ये विषारी पदार्थ चांगल्या प्रकारे मिसळलेले होते. वधूने आपल्या हातांनी सर्वांना मिठाई दिली आणि प्रत्येकजण बेशुुद्ध होण्यााची वाट पहात होती. सर्वांना बेशुद्ध केल्यावर वधूने घरातील सर्व दागिने काढून घेतली व पळून गेली.

दुसर्‍या दिवशी सकाळी कुणालाही हा आवाज ऐकू आला नाही म्हणून शेजार्‍यांनी जाऊन दार ठोठावले, तेव्हा घरातील सर्व लोक बेशुद्ध असल्याचे आढळले. प्रत्येकाला त्वरित रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. या प्रकरणाची माहिती पोलिसांना देण्यात आली आहे, आता पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.