एकाच वेळी दोन पुरुषांवर प्रेम!!आता होणार दोन वडिलांची आई..

बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये आपण लव्ह ट्रायंगलची कहाणी नक्कीच पाहिली असेल. जेव्हा दोन व्यक्ती एकाच माणसाला हृदय देतात तेव्हा असे होते. अशा परिस्थितीत, भांडणे झाल्यामुळे प्रेमाचा परिणाम खूप वाईट होतो. बॉलिवूडमधील बरेच चित्रपट याची उदाहरणे आहेत, परंतु ब्राझीलमध्ये राहणारी दोन खरे मित्रांनी भांडण न करता एकाच मुलीबरोबर राहण्याचे ठरवले आहे हे जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटले पाहिजे. विशेष म्हणजे मुलीनेही दोन्ही मित्रांना एकत्र स्वीकारले.

वास्तविक, ब्रा_झीलचा 40 वर्षीय डिनो डी सूझा आणि 30 वर्षीय सॉलो गोम्स दीर्घकालीन मित्र आहेत. 19 ऑगस्ट 2019 रोजी कोरोना व्हायरसच्या काळातील लॉकडाउननंतर ते बार्सिलोना येथे सुट्टीवर गेला होते जेथे दोन मित्रांना बेलारूसमधील रहिवासी 27 वर्षीय सुंदर ओल्गा त्यांना भेटली. ओल्गा भेटल्यानंतर, डिनो डिसूझा आणि सॉलो तिला आपले हृदय गमावले . दरम्यान, ओल्गाला ही दोन्ही मित्र आवडले.

डिनो आणि सॉलो दोघांनाही ओल्गा बरोबर डेटवर जाण्याची इच्छा झाली तेव्हा हा लव ट्रायंगल सुरू झाला. तथापि, दोघांची जवळची मैत्री होती आणि ओ_ल्गामुळे त्यांच्यात कोणताही वाद नको होता. डिनो आणि सोलो आपली मैत्री टिकवून ठेवताना कोणत्याही अडचणी निर्माण न करता डिनो आणि सॉलो ने ओल्गा ला संपर्क कला. मीडिया रिपोर्टनुसार ओल्गाने दोघांचे प्रपोजल एक्सेप्ट करून त्यांच्याबरोबर रहाण्याचा निर्णय घेतला.

आता डिनो आणि सोलो एकत्रितपणे ओल्गाला डेट करत आहेत. तिघेही रेस्टॉरंटमध्ये जाताना सामान्य जोडप्या प्रमाणे जातात, तरी त्यांना बाहेरून विचित्र प्रतिक्रियांना सामोरे जावे लागत आहे, परंतु या क्षणी ते त्यांच्या भविष्यासाठी प्लॅन आखत आहेत. आपल्या नात्याबद्दल बोलताना डिनो म्हणाला, “मी आणि सालो बार्सिलोना येथे फुटबॉल सामना पाहण्यासाठी गेलो होतो, तिथे आम्ही ओल्गा ला भेटलो.” आम्ही त्यांना ड्रिंक्स ला विचारले आणि येथूनच आमची कहाणी सुरू झाली.

डिनो पुढे म्हणाला, कुटुंब आणि मित्रांना समजावून सांगावे लागले की, आमच्यासाठी ही समस्या नाही की आम्ही तिघेही रिलेशनशिप मध्ये आहोत, आमचं प्रेम आमच्यासाठी अधिक महत्त्वाचं आहे, आपल्याकडे मजबुत के_मि-स्ट्री आहे. सुरुवातीला आम्हाला बर्‍याच मित्रांचे आणि कुटुंबातील सदस्यांचे संदेश येत होते. ते आमच्या नात्याबद्दल गोंधळले होते,आमच्यात काय चालले आहे हे त्यांना समजून घ्ययचंय होते. साहजिकच आहे की, आमचे नाते सामान्य नात्यापेक्षा वेगळे आहे. ओल्गा विषयी आम्ही आमच्या कुटुंबियांना आणि मित्रांना सांगितले, लोकांच्या विचारसरणीत बदल झाला आहे आणि आता आम्हाला पाठिंबाही मिळत आहे.

डिनोच्या म्हणण्यानुसार हे तिघेजण फ्रान्समध्ये एकाच घरात एकत्र राहतत. आणि दोन्ही मित्र सोबत गेल्या दीड वर्षापासून ओल्गाला डेट करत आहेत. डिनो आणि सॅलो यांना ओल्गाकडून मुले हवी आहेत. डिनो म्हणाला तिघांना जगभर फिरून त्यांचा व्यवसाय वाढवायचा आहे. सध्या तिघेही एकत्र खूप आनंदी आहेत आणि अतिशय सोप्या पद्धतीने आयुष्य जगू इच्छित आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.