नक्की कोण आहे रेखाची सावली बनून राहणारी ही व्यक्ती!! लागले होते समलैं गि कतेचे आरोप…

हिंदी चित्रपटसृष्टीची सुंदर अभिनेत्री रेखा 66 वर्षांची आहे. पण तिचे सौंदर्य देखील तरुण अभिनेत्रींना मागे टाकते.या अभिनेत्रीने 70,80 आणि 90 च्या दशकात अनेक हिट चित्रपटांत काम केले आणि अनेक सदाहरित चित्रपट दिले. रेखा जितक्या आपल्या अदाने लोकांना वेड लावते तितकी तिचे अभिनयही ताकदवान आहे. तथापि, आता रेखा बऱ्याच काळापासून चित्रपटांपासून दूर आहे,पण ती इंडस्ट्रीच्या काही खास फंक्शन्समध्ये दिसते. जिथे प्रत्येकजण फक्त त्यांच्याकडे पहात राहते. रेखा तिच्या करियरबरोबरच तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बरीच चर्चेत आहे. मग ते अमिताभ बच्चन किंवा त्यांचे सचिव फर्जाना यांच्याशी प्रेमसंबंध असो.

रेखा आणि फरजाना-बॉलिवूड अभिनेत्री रेखा चे आयुष,हे रहस्य मानले जाते. तिच्या वास्तविक जीवनाशी अशा बर्‍याच गोष्टी आहेत ज्याचे सत्य कोणालाही माहिती नाही. फरजान ची मैत्रीही रहस्येने परिपूर्ण आहे. तिची से क्रेटरी रेखा 32 वर्षांपासुन सावलीप्रमाणे तिच्या सोबत चालली आहे.फर्झानाआधी हेअरस्टाइलिस्ट होती पण रेखाला भेटल्यानंतर ती त्यांची सेक्रेटरी बनली.फरजाना अनेक वेळा रेखासोबत दिसली आहे आणि तिचा पोशाख मुली नसून पुरुष आहे.

फक्त फरजानाला परवानगी होती-असे म्हणतात की रेखाच्या खोलीत कोणालाही जाऊ दिले जात नाही, परंतु तिच्या सेक्रेटरी फर्जानाला सर्व काही परवानगी आहे.ती अभिनेत्रीच्या घरात कुटूंबातील सदस्याप्रमाणेच राहते आणि रेखाला कोणत्या गोष्टींचा सामना करावा लागतो याची फर्जानाला पूर्ण माहिती आहे. तसे, फरजाना आणि रेखाच्या नात्यावर बरेच प्रश्न उपस्थित झाले आहेत. रेखा आणि फरजाना यांच्यावरही लैं- गि क संबंध असल्याचा आ रो प करण्यात आला आहे. तथापि, रेखाने तिच्यावर झालेल्या आरोपांबद्दल कधीही काहीही बोलले नाही आणि फरजानासुद्धा नेहमीच तिच्याबरोबर सावली प्रमाने सोबत दिसते.

वि धवा पण सिंदूर-रेखाकडे केवळ फरजाना आहे, अन्यथा ती एकटीच आपले जीवन व्यतीत करत आस्ती. तथापि, त तिचे नावही बर्‍याच लोकांशी जोडले गेले होते आणि तिचे अमिताभ बच्चन यांच्याशी असलेले प्रेम प्रकरण सर्वाधिक प्रसिद्ध आहे. जरी अमिताभ किंवा रेखा यापैकी कोणीही या नात्याबद्दल काहीही सांगितले नाही. पण बॉलिवूड कॉरिडॉरमधील तिच्या आणि फरजाना च्या इश्काच्या कथा बर्‍यापैकी प्रसिद्ध आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.