हा’ अभिनेता आहे आपल्या सासू पेक्षा फक्त 10 वर्षांनी लहान….त्यांच्या नात्यातील खरे सत्य जाणून तुम्हाला ही धक्का बसेल…

बॉलिवूडचा खिलाडी अक्षय कुमार त्याच्या कुटुंबाशी अगदी जवळचा आहे. तो बर्‍याचदा पत्नी आणि मुलांबरोबर मजा करताना दिसतो. अक्षयच्या कौटुंबिक फोटोंनी सोशल मीडियावरही बर्‍याचदा वर्चस्व राखविले आहे. पण अक्षय कुमार आणि सासू डिंपल कपाडिया यांच्यात काय संबंध आहे हे तुम्हाला माहिती आहे का? आज आम्ही तुम्हाला दोघांच्या प्रेमळ आणि मैत्रीच्या नात्याबद्दल सांगणार आहोत.

2001 मध्ये अक्षय कुमारने राजेश खन्ना आणि डिंपल कपाडिया यांची मुलगी आणि अभिनेत्री ट्विंकल खन्नाशी लग्न केले. चाहत्यांना ही जोडी खूप आवडली. पण चाहत्यांना कदाचित ठाऊक नसेल की अक्षय कुमार त्याच्या सासू डिंपल कपाडियापेक्षा दहा वर्षांनी लहान आहे. अक्षयचा जन्म 1963 मध्ये झाला होता. तर तिथेच 1953 मध्ये डिंपलचा जन्म झाला होता. या दोघांमधील वयातील कमी अंतर असल्यामुळे, एक चांगला संबंध आहे.

अक्षय कुमार आणि डिंपल कपाडिया यांच्यात मैत्रीचे वातावरण आहे. डिंपल कपाडियाबरोबर तो सार्वजनिक ठिकाणी बर्‍याचदा मजा करताना दिसला आहे, ज्यामुळे दोघांमधील बॉन्डिंग,फॅन्सलाही पाहायला मिळालेले आहेत. डिंपलने अवघ्या 16 व्या वर्षी राजेश खन्नाशी लग्न केले. या लग्नाच्या केवळ एक वर्षानंतर ट्विंकलचा जन्म झाला. तथापि, हे लग्न फार काळ टिकले नाही. डिंपल कपाडिया आणि राजेश खन्ना 1982 मध्ये वेगळे झाले. त्यानंतर डिंपल कपाडिया आपली मुलगी ट्विंकलसोबत राहत होती.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.