सुनसान रस्त्यावर दिसली विचित्र पद्धतीने हलणारी गाडी, गाडीच्या आतील दृश्य पाहून थक्क लोक!!

थोडा वेळ विचार करा की जर, आपण रस्त्यावरुन जात आहात ,वाटेतच आपल्याला लाल रंगाची चमकणारी कार दिसली. निर्जन रस्त्यावर उभी राहून ही कार सतत विचित्रपणे हालत असते. ही हालणारी गाडी पाहिल्यावर तुमच्या मनात काय विचार येतील? बहुतेक लोकांना असे वाटते की कारमध्ये काहीतरी गडबड आहे. काहीजण त्वरित पोलिसांना कळवू शकतात. उत्तर प्रदेशातील गोरखपूर येथेही असेच काहीसे घडले. येथे तक्रार मिळाल्यावर पोलिस जेव्हा हलत्या गाडीजवळ आले तेव्हा ते आतील गोष्ट पाहून थक्क झाले.

वास्तविक गोरखपूरमध्ये रस्त्याच्या कडेला लाल रंगाची कार उभी होती. जेव्हा ते अचानक हलवू लागले, तेव्हा अचानक येणारे लोक थांबले. त्यांनी खिडकीत पाहण्याचा प्रयत्न केला, पण आरशात आजूबाजूला काळी फिल्म होती. यानंतर कुणीतरी तातडीने पोलिसांना माहिती दिली.

पोलिस या चालत्या गाडीजवळ आले असता त्यांनी कारची खिडकी ठोठावली. जेव्हा ही विंडो उघडली तेव्हा मुलगा आणि मुलगी आपापसात अश्लील कृत्य करताना दिसले. अशा परिस्थितीत पोलिसांनी या दोघांनाही पोलिस ठाण्यात नेले व त्यांच्यावरही गुन्हा दाखल केला. पोलिसांनी त्यांची कारही ताब्यात घेतली. मग दोघांच्या कुटुंबियांना बोलवून त्यांना वैयक्तिक बंधनात बांधले गेले.

ही घटना ताहीर खोराबार पोलिस स्टेशनमध्ये तैनात दारोगा पंकज सिंग यांनी लिहिली आहे. त्यानुसार सहकार क्लबजवळ लाल कार उभी होती. स्थानिक लोकांच्या माहितीच्या आधारे पोलिस घटनास्थळी पोहचले आणि त्यांनी गाडीत बसलेल्या मुलला अश्लील चाळे करताना पाहिले. अमित असे या युवकाचे नाव आहे, जो चौरीचोरा येथील रहिवासी आहे, तर मुलगी चिलुआताल भागातील आहे. एक महिला शिपाईसुद्धा मुलीला पकडण्यासाठी घटनास्थळी गेली. प्रभारी निरीक्षक खोराबर नासिर हुसेन यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, कुटुंबातील सदस्यांनी आल्यानंतर या युवकाला आणि महिलेला बॉण्डवर सोडण्यात आले.

सार्वजनिक ठिकाणी अशा अश्लील कृत्य करण्यास मनाई आहे. आजकाल अशी दृश्ये खूप सामान्य झाली आहेत. तरुण स्त्रिया जिथे जिथे संधी मिळतात तिथे सुरू करतात. अशा परिस्थितीत तेथून जाणारे लोकही त्याबद्दल आक्षेप घेत असतात. तसे या प्रकरणात आपले मत काय आहे? आपण कधीही चालणारी गाडी पाहिली आहे का?

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.