छोट्या मोठ्या वाटणाऱ्या या कलाकाराची कमाई कोणत्याही निर्मात्यापेक्षा कमी नाही!!

कपिल शर्मा हा विनोदी किंग म्हणून ओळखला गेला असला तरी तो एक उत्तम अभिनेता, अँकर, यजमान आणि गायक देखील आहे. त्याने फोर्ब्स इंडिया सेलिब्रिटींच्या यादीमध्ये पहिल्या 100 मध्ये स्थान मिळवले आहे. पूर्वी कपिल शर्माचा ‘कॉमेडी नाईट विथ कपिल’ शो येत असे आणि आता तो ‘द कपिल शर्मा शो’ च्या माध्यमातून लोकांना हसवत आहे. कॉमेडी शोशिवाय कपिलने बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. कपिल शर्माकडे विनोदी कार्यक्रमांव्यतिरिक्त कमाई करण्याचे बरेच स्त्रोत आहेत,परंतु कॉमेडी किंग सरकारला कर म्हणून किती देतात हे आपल्याला माहिती आहे काय?

कपिलने आपल्या शोच्या एका एपिसोड दरम्यान आपल्या आयकर विषयी खुलासा केला. कॉमेडी किंगने सांगितले होते की ते एका वर्षात 15 कोटी रुपये इन्कम टॅक्स भरतात. कपिलचा विश्वास आहे कि आयकर भरला गेला पाहिजे कारण हा आपल्या देशाच्या विकासास हातभार लावतो.

बॉलिवूड अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन या मालिकेत पाहुणे म्हणून आली होती त्यामध्ये कॉमेडी किंगने त्याची आयकरची रक्कम उघड केली. या भागातील, प्रत्येकाला त्याच्या आयकर ची रक्कम ऐकून आश्चर्य वाटले.

कपिलने हे काही काळापूर्वी एका कार्यक्रमात सांगितले होते. त्या काळात त्याच्या शोचा एक भाग पंजाबचे माजी कॅबिनेट मंत्री आणि माजी क्रिकेटर नवज्योतसिंग सिद्धू असायचा. त्यानंतर त्याने ऐश्वर्यासमोर कपिल शर्मावर टीका केली आणि म्हणाले, ‘ह्याचे उत्पन्न, त्याला इतका कर लावते आणि हा स्वतःला गरीब असल्याचे सांगतो ,आणि तो गरीब आहे का? ‘ यानंतर कपिल नी आपली प्रतिक्रिया व्यक्त केली आणि म्हणाला, ‘कर द्यावा भाऊ, देशाच्या प्रगतीसाठी ते आवश्यक आहे.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.