एके काळी सुपर हिट होते 90 च्या दशकातील हे सीतारे, आता आहेत प्रकाशझोतातून दूर….

90 च्या दशकात वाढलेल्या मुलांसाठी, अनेक तारे आहेत ज्यांचा ते क्रश होते. यातील बरेचसे स्टार्स अद्याप बॉलिवूड आणि टीव्हीवर वर्चस्व गाजवत आहेत, तर बरेच जण आता विस्मृतीत जीवन जगतात. लाईमलाइटपासून दूर असलेल्या अनेक तारे ओळखणे आता कठीण झाले आहे. चला 90 च्या दशकातील तारेचे सध्याचे फोटो दाखवूया

जुगल हंसराज– फिल्म ‘पापा कहते हैं’ मधील गानं ‘घर से निकलते ही कुछ दूर चलते ही’ सर्वांना आठवत असेल त्या गाण्यातील अभिनेता जुगल हंसराज आता क्वचितच मोठ्या पडद्यावर दिसतो. जुगलने मोहब्बतेंसारखा हिट चित्रपटही केला पण त्याला त्याच्या खात्यात यश मिळू शकले नाही.

किमी काटकर – किमी काटकर 80 आणि 90 च्या दशकात बोल्ड अभिनेत्री असायची. तिने बरीच प्रतीकात्मक गाणी दिली आहेत. किमीने लग्नानंतर स्वत: ला चित्रपटांपासून दूर केले. सध्या ती आपल्या कुटुंबासमवेत ऑस्ट्रेलियामध्ये राहते.

मयुरी कांगो – ‘पापा कहते हे’ या चित्रपटातून पदार्पण करणारी अभिनेत्री मयुरी कांगोदेखील लाइमलाइटपासून दूर आहे. ती होगी प्यार की जीत, बादल आणि बेताबी या चित्रपटात दिसली होती. 2019 मध्ये अशी बातमी आली की मयुरी गूगल इंडियामध्ये काम करते. तेव्हा आणि आताच्या मयुरीच्या लूकमध्ये बरीच बदल झाली आहेत.

जस अरोरा – 90 च्या दशकाचा आणखी एक लोकप्रिय चेहरा म्हणजे जस अरोरा. त्याच्यावर चित्रित केलेले ‘गुर नलो इश्क मीठा’ हे गाणे तुम्हाला आठवेल. त्या काळातील सर्वात देखणा अभिनेता जस हा नुकताच पृथ्वीवरील वीर योद्धा ‘पृथ्वीराज’ या मालिकेत दिसला.

ममता कुलकर्णी – बॉलिवूडमधील खळबळ उडवून टाकणारी ममता कुलकर्णीने करण अर्जुन आणि बाजी यांच्यासह अनेक चित्रपट केले आहेत. ममतांची गणना बोल्ड अभिनेत्रींमध्ये होते. तिचे नाव अं-ड-र-व-र्ल्ड डॉ-न,छोटा राजन ते ड्र-ग त-स्क-री करणारा विक्की गोस्वामी यांच्यापर्यंत जोडलेले होते. विकी गोस्वामीबरोबर ती दुबई आणि केनियामध्ये होती. विकी तस्करीमुळे तुरूंगात गेला. यानंतर ममता भक्तीमध्ये मग्न झाली. ती आता फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.