ह्याच कारणास्तव माधुरी दीक्षितने पुन्हा कधी सनी देओलबरोबर चित्रपटांमध्ये काम केले नाही….

सनी देओलला वडील धर्मेंद्रने बेताब चित्रपटातून लाँच केले होते. सनी देओलची सावत्र आई हेमा मालिनीसुद्धा चित्रपटसृष्टीतील सुपरस्टार अभिनेत्री होती. 1984 चा चित्रपट बेताब सुपरहिट होता आणि सनी देओलचा प्रसार झाला. त्याचवेळी माधुरी दीक्षितनेही चित्रपटसृष्टीत प्रवेश केला. माधुरीलाही मोठा फटका बसला. पण असे काय झाले होते की माधुरी आणि सनी देओल यांनी एकत्र एकच चित्रपट केला.

माधुरी दीक्षित आणि सनी देओल यांचे करिअर जवळपास एकाच वेळी चालू झाले होते. दोघांनीही जवळपास 30 वर्षे या उद्योगात वर्चस्व गाजवले. दोघांनी आपल्या चित्रपट कारकीर्दीत फक्त त्रिदेव या चित्रपटात काम केले. हा चित्रपट सुपरहिट ठरला. लोकांना त्रिदेवमध्ये सनी देओल आणि माधुरी दीक्षित आवडले. तथापि, ही जोडी पुन्हा कधीही पडद्यावर दिसली नाही.

वास्तविक एका मुलाखतीत माधुरीने सांगितले होते की सनी देओल बहुतेक अ‍ॅक्शन चित्रपट करत होते आणि मी रोमँटिक, कौटुंबिक नाटक आणि विनोदी चित्रपटांकडे अधिक लक्ष देत आहे. माधुरी म्हणाली की दोघांचे चित्रपट वेगळे झाल्यामुळे दोघे एकत्र काम करण्याची संधी कधीच मिळाली नव्हती. सनी देओलने तिच्या काळातील जवळपास सर्व अभिनेत्रींसोबत काम केले होते. माधुरी दीक्षितने सनी देओलशिवाय जवळजवळ सर्व मोठ्या कलाकारांसह चित्रपटही केले आहेत. बऱ्याच वर्षांनंतर सनी देओल आणि माधुरी दीक्षित एकत्र एका रियालीटी शोमध्ये दिसले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.