40सी ओलांडल्यानंतरही या 5 अभिनेत्रीं तरुण अभिनेत्रीन्ना टाकतात माघे,पहा फोटोस!!

बॉलिवूडमध्ये अभिनेत्रींसाठी सुंदर आणि तंदुरुस्त दिसणे जेवढे चांगले आहे तेवढेच त्यांचे अभिनय देखील चांगले असले पाहिजे,ह्या मुळे या अभिनेत्री त्यांच्या तंदुरुस्तीची खूप काळजी घेतात आणि त्यांच्या चाहत्यांसाठी फिटनेस गोल तयार करतात. या अभिनेत्रींकडे बघून असे दिसते की जणू त्यांच्यासाठी वय थांबले आहे. आज आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रींविषयी सांगू ज्याने 40 च्या वर ओलांडली आहे, परंतु तंदुरुस्तीच्या बाबतीतही आजच्या अभिनेत्रींना मागे टाकले आहे …

माधुरी दीक्षित – आजच्या अभिनेत्रीसुद्धा आपल्या हसर्‍याने सर्वांना वेड लावणाऱ्या या माधुरी दीक्षितच्या सौंदर्यासमोर अपयशी ठरल्या आहेत. 53 वर्षीय माधुरीकडे पाहिले तर तिच्या वयाचा अंदाज लावला जाऊ शकत नाही. माधुरी दीक्षित नृत्य आणि व्यायामासह स्वत: ला तंदुरुस्त ठेवते.

मलायका अरोरा– छय्या छय्या गर्ल मलायका तिच्या स्टाईल आणि फॅशनसाठी ओळखली जाते. तसेच मलायका तिच्या फिटनेससाठी सर्वाधिक ओळखली जाते. मलायका योग करून स्वत: ला फिट ठेवते. ज्यामुळे तिचे वयही निम्मे दिसते. त्यांना पाहिल्यानंतर कोणीही म्हणू शकत नाही की ती 47 वर्षांची आहे.

करीना कपूर खान – सध्या करिना कपूर खान तिच्या गर्भावस्थेचा आनंद घेत आहे. परंतु करीना देखील 40 वर्षांची आहे परंतु सर्व तिच्या फिटनेससमोर अपयशी ठरले आहेत. गरोदरपणातही करीना कपूर तिच्या फिटनेसची खूप काळजी घेत आहे.

सुष्मिता सेन- अभिनेत्री सुष्मिता सेन, जीने पुन्हा एकदा ‘आर्य’ या वे-ब सी-रि-ज मधून प्रेक्षकांच्या हृदयात स्थिरावली, ती फिटनेसमध्येही खूप पुढे आहे. सुष्मिता अनेकदा जिममध्ये वर्कआउट करताना दिसली. सुष्मिता सेन 45 वर्षांची आहे. पण तिच्या फिटनेसमुळे ती कधीही 45 वर्षांची दिसत नाही.

शिल्पा शेट्टी – शिल्पा शेट्टी आपल्या परिपूर्ण फिगर आणि फिटनेससाठी ओळखली जातात. पूर्वी आणि आताच्या तुलनेत शिल्पा शेट्टीचे लूक खूप बदलले आहेत. 44 वर्षीय शिल्पा तिच्या सौंदर्यासह तंदुरुस्तीने आजच्या अभिनेत्रींना कडक स्पर्धा देते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.