ही आहे मेकअप ची कमल!! अगदी सारखे वय असतानाही कोणी म्हातारा तर कोणी दिसतो तरुण…

बॉलिवूड कलाकारांना नेहमी तंदुरुस्त आणि तरूण दिसण्याची इच्छा असते. यातही बर्‍याच कलाकार यशस्वी होतात, तर अनेक कलाकार या प्रकरणात स्वत: ला सांभाळू शकत नाहीत. तंदुरुस्त आणि अयोग्य असल्याचा परिणाम त्यांच्या देखाव्यावर आणि वयांवर देखील दिसून येतो. अनेक कलाकारांकडे पाहून त्यांचे वय अंदाज करणे कठीण आहे, तर अनेक कलाकारांचे वय स्पष्टपणे पाहिले जाऊ शकते. आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही कलाकारांबद्दल सांगणार आहोत, जे एकाच वयाचे आहेत पण कोणी तरुण आणि म्हातारे दिसते आहे.

गोविंदा आणि संजय मिश्रा- 90 च्या दशकात सुपरहिट चित्रपटांचा शोमॅन असलेला सुपरस्टार गोविंदाने काही दिवसांपूर्वी आपला 57 वा वाढदिवस साजरा केला आहे. गोविंदाचा जन्म 21 डिसेंबर 1963 रोजी मुंबई येथे झाला होता. वयाच्या 57 व्या वर्षीही तो तरूण अभिनेत्यासारखा दिसत आहे. त्याच वेळी, तो खूप चपळ देखील आहेत. संजय मिश्रा हा देखील 57 वर्षांचा आहे. त्याचा जन्म 6 ऑक्टोबर 1963 रोजी दरभंगा येथे झाला होता. संजय एक आदरणीय अभिनेता आहे. तो गोविंदापेक्षा खूप वयस्कर दिसत आहे. व्हा-ई-ट-वॉ-श त्याच्या चेहऱ्यावर आणि डोक्यावर स्पष्ट दिसत आहे.

पूजा भट्ट आणि मंदिरा बेदी – अभिनेत्री पूजा भट्ट आणि मंदिरा बेदीही एकाच वयाचे आहेत. दोघेही आज 48 वर्षांचे आहेत. दोघिंनी बॉलिवूडच्या अनेक हिट चित्रपटात काम केले आहे. तथापि, या दोघिंच्या वयोगटातील फरक इतके नाही. पूजा भट्टपेक्षा मंदिरा खूपच तरुण दिसतेय. मंदिराची गणना हिट अभिनेत्री म्हणून केली जाते. मंदिराचा जन्म 15 एप्रिल 1972 रोजी कोलकाता येथे झाला होता. पूजा भट्टचा जन्म 24 फेब्रुवारी 1972 रोजी मुंबई येथे झाला होता.

अक्षय कुमार आणि दिलीप जोशी- सुपरस्टार अक्षय कुमारच्या फिटनेसचे उदाहरण फिल्म इंडस्ट्रीत दिले आहे. वयाच्या 53 व्या वर्षीही अक्षय कुमार बर्‍यापैकी फिट आणि हिट आहे. या वयातही तो तरूणांना मागे सोडत असल्यासारखे दिसत आहे. आज त्याला जे काही मिळाले आहे, त्याच्या शिस्तबद्ध नित्यनेमाने खूप मोठे योगदान दिले आहे. अक्षय कुमारचा जन्म 9 सप्टेंबर 1967 रोजी अमृतसरमध्ये झाला होता. त्याचबरोबर तंदुरुस्ती आणि लुकच्या बाबतीतही दिलीप जोशी अक्षयच्या आसपास दिसत नाही. दिलीप जोशी चा जन्म 26 मे 1968 रोजी झाला होता. तो 52 वर्षांचा आहे.

शाहरुख खान आणि आदित्य पंचोली- सुपरस्टार शाहरुख खानने नोव्हेंबरमध्ये आपला 55 वा वाढदिवस साजरा केला आहे. शाहरुख खानकडे पाहता तो इतका म्हातारा झाला असे म्हणता येणार नाही. जवळजवळ 28 वर्षांपासून तो चाहत्यांचे मनोरंजन करीत आहे. अभिनेता आदित्य पंचोलीबद्दल बोलताना तो शाहरुखच्या वयाचा आहे. तथापि, तो या वयाचा असल्याचे स्पष्ट झाले आहे. बऱ्याच काळापासून आदित्यने चित्रपटसृष्टीपासून अंतर ठेवले आहे. आदित्यचा जन्म 4 जानेवारी 1965 रोजी मुंबई येथे झाला होता, तर शाहरुख खानचा जन्म 2 नोव्हेंबर 1965 रोजी नवी दिल्ली येथे झाला होता. शाहरुखने 2 वर्षांपासून कोणताही चित्रपट प्रदर्शित केलेला नाही, परंतु त्याच्याकडे बरेच प्रकल्प उपलब्ध आहेत.

हृतिक रोशन आणि राम कपूर-बॉलिवूड सुपरस्टार हृतिक रोशन आपल्या उत्तम कामासाठी तसेच आपल्या दमदार लुक आणि सौंदर्यासाठीही ओळखला जातो. आज अनेक हिट कलाकारांमध्ये त्याची गणना केली जाते. दुसरीकडे राम कपूरशी तुलना केली तर तो बऱ्यापैकी अयोग्य आणि म्हातारा दिसतो. दोन्ही कलाकार एकाच वयाचे आहेत. हृतिक रोशनने फिल्म इंडस्ट्रीत 20 वर्षांचा प्रवास केला आहे. सन 2000 मध्ये त्याने पदार्पण केले. त्याचवेळी राम कपूर टीव्हीमध्ये काम करण्यासोबत बॉलिवूडमध्येही दिसला आहे. अभिनेता हृतिक रोशनचा जन्म 10 जानेवारी 1974 रोजी मुंबई येथे झाला होता. त्याचवेळी, राम कपूर यांचा जन्म 1 सप्टेंबर 1973 रोजी नवी दिल्ली येथे झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.