आपल्या धाकट्या बहिणीच्या मदतीने अभिनेता सुनील शेट्टी ने केले होते मना कादरी सह लग्न…

बॉलिवूडचा अ‍ॅ-क्श-न किंग सुनील शेट्टी यांनी बॉलिवूडमधील बर्‍याच सर्वोत्कृष्ट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि कारकीर्दीत तो एक यशस्वी अभिनेता ठरला आहे. पण आपणास क्वचितच ठाऊक असेल की त्याने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करण्यापूर्वी काद्रीबरोबर लग्न केले होते. होय, सुनील शेट्टी आणि मना कादरी यांनी 25 डिसेंबर 1991 रोजी एकमेकांशी लग्न केले. अशा परिस्थितीत 25 डिसेंबर रोजी सुनील आणि मानाच्या लग्नाला 29 वर्ष झाली होती. तर आज आम्ही तुम्हाला या लेखातील सुनील आणि मनाच्या प्रेमकथेच्या काही रंजक किस्से सांगणार आहोत…

त्याची प्रेमकथा एखाद्या फिल्मी कथेपेक्षा कमी नाही. सुनीलने मनाशी लग्न करण्यासाठी खूप प्रयत्न केले होते. तसे, सुनील पहिल्यांदाच मना कादरीकडे वळला होता आणि त्याच दिवशी लग्न करण्याचे स्वप्न पाहिले. पण या टप्प्यावर पोहोचण्यासाठी सुनीलला बरीच पापड बनवावी लागली. सुनीलने प्रथम मनाला पेस्ट्रीच्या दुकानात पाहिले. तो सहसा त्याच्या दुकानात मित्रांसोबत मौजमजा करायला जात असे. अशा परिस्थितीत त्याने तेथे मनाला पाहिले आणि त्याचे मन तिला दिले. परंतु त्याने थेट मनाशी काहीच संवाद साधला नाही, परंतु लहान बहिणीच्या माध्यमातून मनापर्यंत पोहोचला.

असं म्हणतात की मनाच्या धाकट्या बहिणीने या दोघांची बर्‍याच वेळा भेटी घालून दिल्या. यानंतर, ते एका सामान्य मित्राच्या घरी एका पार्टीत भेटले आणि येथे ते दोघे एकमेकांना चांगले ओळखू लागले. असं म्हणतात की सुनील आणि मना हे पार्टी सोडल्यानंतर लॉंग ड्राईव्हवर बाहेर गेले होते आणि सुनीलने मनाला मनापासून सांगितले. सुनीलची प्रणयरम्य शैली पाहून तिला नकार देता आला नाही आणि ति हो म्हणाली. सुनील आणि मना दोघेही वेगवेगळ्या धर्मांमधून येत असत त्यामुळे लग्नाच्या काळात अडथळे येतील हे त्यांना ठाऊक होते. कुटुंबीयांनी लग्न करण्यास नकार दिला. पण सुनील आणि मना या लग्नासाठी ठाम राहिले आणि शेवटी दोघांनीही लग्न केले.

या नात्याबद्दल कादरी यांनी मुलाखतीत सांगितले होते की एकत्र काम केल्याने या जोडप्याचे नाते दृढ होते. जोडप्यांमध्ये नेहमीच परस्पर आकर्षण आणि उत्साह असणे आवश्यक आहे. नातेसंबंधात प्रत्येकाने पूर्णपणे दुसऱ्यावर अवलंबून राहू नये, अन्यथा नाती दृढ बनत नाही. सुनीलने बॉलिवूडच्या अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले असताना, मना कादरी हे व्यवसाय जगतात एक सुप्रसिद्ध नाव आहे. मना एस -2 नावाच्या रि-अ-ल इ-स्टे-ट प्रोजेक्टची डायरेक्टरही आहे. इतकेच नाही तर मना आणि ईशा नावाच्या कपड्यांचा ब्रँडही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.