मुलाचा हा इंटिमेट सिन पाहून धर्मेंद्रने दिली अशी प्रतिक्रिया, म्हणाला….

प्रकाश झाच्या ‘आश्रम 2’ या वेब सीरिजमध्ये त्रिधा चौधरीने बॉबी देओल सोबत इंटिमेट सिन करून चाहत्यांमध्ये बरीच प्रसिद्ध मिळवली आहे. बाबा निरालाच्या व्यक्तिरेखेत बॉबी देओल खूप मग्न झाला आहे. स्वतः बॉबी देओलचे वडील म्हणजेच धर्मेंद्र हे पात्र पाहून चकित झाले आहेत. बॉबी देओल आता 51 वर्षांचा आहे. त्याला दोन मुलं देखील आहेत. बॉबीची ही व्यक्तिरेखा आणि.

हा सिन पाहून धर्मेंद्र म्हणाला की,”मी माझ्या स्वप्नातसुद्धा विचार केला नव्हता की माझ्या मुलालाही असे चित्रपट करावे लागतील. पण आजकाल प्रेक्षकांना अशा ठळक देखावांनी भरलेले चित्रपट आवडतात, कलाकार काय करु शकतात. बॉबी मागील बऱ्याच काळामध्ये बेरोजगार होता. आता जेव्हा त्याला या वेब मालिकेची ऑफर मिळाली तेव्हा त्याने आपला कम्फर्ट झोन सोडला आणि तो यासाठी लगेच हो म्हणाला.”

त्याचवेळी बॉबी देओलने एका मुलाखतीत सांगितले की, “वेगळ्या प्रकारची व्यक्तिरेखा साकारण्यात मला खूप आनंद झाला आहे. बॉबीने असेही म्हटले आहे की मीही अशी भूमिका साकारेल असा त्यांचा कधीही विचार नव्हता. पण आनंद आहे की कम्फर्ट झोनच्या बाहेर मला या प्रकारच्या पात्राची भूमिका करण्याची संधी मिळाली.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.