ऐश्वर्या पेक्षाही सुंदर आहे अमिताभ बच्चन यांची नात, नेहमीच राहते लाईम लाईट पासून दूर!!

अमिताभ बच्चन ची नात नव्या नंदा मोठी झाली आहे. काही महिन्यांपूर्वीच तिने पदवी पूर्ण केली. नंदा बहुतेकदा पार्टीज आणि फंक्शन्समध्ये दिसतात. नव्या 23 वर्षांची आहे.

देशाचे महान सेनापती अमिताभ बच्चन ने केवळ देशातच नव्हे तर जगातही स्वत: ची वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. त्याच्या कुटुंबातील सर्व सदस्य बॉलिवूड इंडस्ट्रीशी संबंधित आहेत आणि सर्वच परिचित आहेत. त्याची पत्नी जया बच्चन किंवा मुलगा व सून अभिषेक बच्चन आणि ऐश्वर्या राय बच्चन, त्यांना प्रत्येकजण ओळखतो. पण आजही अशी काही माणसे आहेत ज्यांना हेसुद्धा माहिती नाही की अमिताभ बच्चन ला मुलगी आहे.

अमिताभ बच्चन च्या मुलीचे नाव श्वेता बच्चन नंदा आहे. श्वेता चे वयाच्या 21 व्या वर्षी निखिल नंदाशी लग्न झाले होते. श्वेता नंदा प्रसिद्धीपासून दूर राहते. श्वेता नंदाच्या बाबतीत ऐश्वर्या रायपेक्षा कमी दिसत नाही. श्वेताच नाही तर तिची मुलगी नव्या नंदा … अमिताभ बच्चन ची नात नव्यान नंदाही मोठी झाली आहे. काही महिन्यांपूर्वीच तिने पदवी पूर्ण केली. नव्या नंदा बहुतेकदा पार्टीज आणि फंक्शन्समध्ये दिसते. नव्या 23 वर्षांची आहे.

नव्या नंदाने आता तिचे इंस्टाग्राम अकाउंट पब्लिक केले आहे. नव्या नावेलीचे इन्स्टाग्राम अकाउंट आधीपासून पडताळलेले आहे. अकाउंट पब्लिक केल्यानंतर, तिचे फॉलो वा सतत वाढत आहेत. नव्याच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरील फोटोमध्ये ती शाहरुख खानचा मुलगा आर्यनसोबत दिसली आहे.

अनेक सेलिब्रिटी नव्याच्या इन्स्टाग्रामवर फॉलो करतात. ज्यात नीतू कपूर, रणवीर सिंग, सोनम कपूर, कियारा अडवाणी, कनिका कपूर, गौरी खान, सुहाना खान, सोनाली बेंद्रे, अर्जुन कपूर, जान्हवी कपूर, अनन्या पांडे, सारा अली खान, वरुण धवन आणि करीना कपूर सारख्या कलाकारांचा समावेश आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.