भारतातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती मुकेश अंबानी यांची मुलगी सौंदर्याच्या बाबतीत कुठल्याही अभिनेत्री पेक्षा कमी नाही!!

मुकेश अंबानी यांची मुलगी ईशा अंबानी विलासी जीवन जगते. ईशा स्वतः एक व्यावसायिक महिला म्हणून सक्रिय आहे आणि तिच्या वडिलांच्या कामात हातभार लावते.

याशिवाय ती आपल्या स्टाईलिश आणि ग्लॅमरस स्टाईलसाठी ओळखली जाते. ईशा जेव्हा जेव्हा एखाद्या फंक्शनला जाते तेव्हा साहजिकच सर्वांच्या नजरा तिच्यावर असतात. तिला भारतीय पारंपारिक कपडे अधिक आवडतात आणि तिच्या अलमारीचा एक महत्त्वाचा भाग आहे. 29 वर्षीय ईशाच्या संग्रहात सर्व मोठ्या डिझाइनर्सचे कपडे आहेत. इव्हेंट किंवा फंक्शनमध्ये ती अबू जानी-संदीप खोसला, डॉल्से अँड गबाना, मनीष मल्होत्रा आणि सब्यसाची यांच्यासह इतर बड्या डिझायनर्सचे कपडे वापरताना दिसते . स्टाईल आणि सौंदर्यात ईशाने बॉलिवूड अभिनेत्रींनाही मागे पडले.

चित्रात ईशाने ऑफ व्हाईट कलरच्या साडीसह स्लीव्हलेस ब्लाउज घातला आहे. हलके दागदागिने तिने केस मोकळे सोडले आहेत. हा फोटो तिच्या घरी घेण्यात आला. ईशा अंबानीने बेबी पिंक कलरचा लेहंगा घातला आहे. तिने डायमंडचे भारी दागिने घातले आहेत. ज्याची किंमत लाखो आहे. ईशाला ज्वेलरी खूप आवडली आहे, तिचा चांगला संग्रह आहे.

अबू जानीने केलेला हा ड्रेस तिचा भाऊ आकाश अंबानीच्या सगाई वेळी ईशा अंबानी ने परिधान केला होता. या ब्लॅक कलरच्या ड्रेसवर जोरदार काम केले गेले आहे. केसांचा लूकसुद्धा दिला आहे. ईशा अंबानी खूप सिंपल लूक मध्ये आहे. तिने ऑफ व्हाइट कलरमध्ये मल्टी कलर्ड वर्क ड्रेस परिधान केला आहे. चित्रात ती नेहमीप्रमाणेच सुंदर दिसत आहे.

जेव्हा निता मुली सोबत व्हॅलेंटिनोचा हाउते कॉचर स्प्रिंग समर ’19 शो पाहण्यासाठी गेली होती. पॅरिसमध्ये हा फॅशन शो झाला जेथे आई आणि मुलगी एकत्र आले होते. विशेष म्हणजे मैशान व्हॅलेंटीनो हीच डिझाइनर त्यांनी ईशा अंबानीच्या रिसेप्शनची रचना केली होती. ईशा अंबानीने आनंद पीरामलशी 2018 मध्ये रॉयल पद्धतीने लग्न केले. अंबानी कुटुंबाच्या या लग्नात बियॉन्सनेही संगीत समारंभात सादरीकरण केले. तसेच बॉलिवूड, क्रिकेट आणि राजकारणाच्या क्षेत्रातील जवळपास सर्व मोठ्या व्यक्तींनी या लग्नाला हजेरी लावली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.