2021 मध्ये बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करण्यास सज्ज झाले आहेत हे बॉलिवूड स्टार्स किड्स!!

वर्ष 2020 कोणालाही चांगले नव्हते. तर कोरोना साथीच्या आजारामुळे हजारो लोकांनी आपला जीव गमावला. म्हणूनच त्याचबरोबर बर्‍याच लोकांच्या भविष्यातील योजनांवरही बंदी घातली. यावर्षी बॉलिवूडमध्ये अनेक स्टारकिड्स डेब्यू करणार असल्याची बातमी समोर आली आहे. पण कोरोनामुळे हे होऊ शकले नाही. तथापि, हे येत्या वर्षात होऊ शकते. किंग खानच्या मुलीपासून आमिरच्या लाडलीपर्यंत ती अभिनयात आपल्या करियरची सुरुवात करू शकते.

बॉलिवूडचा किंग शाहरुख खानची मुलगी सुहाना सोशल मीडियावर एक स्टार आहे. ती येईल त्यादिवशी तीची छायाचित्रे मथळे बनवत राहतात. सुहाना तिच्या ग्लॅमरस स्टाईलसाठी ओळखली जाते. यासह सुहानाने अभिनयाचे वर्ग घेतले आहेत. तिला बॉलिवूडमध्ये आपले करियर बनवायचे आहे हे स्पष्ट झाले आहे. शाहरुख खानने बर्‍याच मुलाखतींमध्ये असेही म्हटले आहे की सुहाना अभिनय शिकल्यानंतर चित्रपटांमध्ये काम करण्याचा विचार करेल. अशा परिस्थितीत असे म्हणता येईल की सुहाना पुढच्या वर्षी पदार्पण करून लोकांना चकित करेल.

सनायाचे नाव बॉलीवूडच्या लोकप्रिय स्टारकिड्समध्येही येते. तीची छायाचित्रे सोशल मीडियावर बरीच व्हायरल आहेत. सुहाना तीची सर्वात चांगली मित्र आहे. दोघांनीी्‍ बर्याचदा एकत्र स्पॉट केले आहे. अशा परिस्थितीत, सनाया सुहानाप्रमाणेच बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करू शकते की नाही हे पाहिले जाईल.

बॉलिवूडची मिस्टर परफेक्शनिस्ट, आमिर खानची मुलगी इरा खानने दिशानिर्देश घेण्याचा प्रयत्न केला आहे. ती एका नाटकाचे दिग्दर्शन करणार आहे. ग्रीक शोकांतिका आणि पौराणिक कथांवर आधारित या नाटकाचे नाव युरीपाईड्स मेडिया असे आहे. या नाटकासाठी इराने क्रिकेटपटू युवराज सिंगची पत्नी हेजल कीचची निवड केली आहे. तथापि, लोकांनाही इराने अभिनय करताना पहायचे आहे. पुढच्या वर्षी तिने पदार्पण केले तर आश्चर्य वाटणार नाही.

किंग खानचा मुलगा आर्यन देखील लोकप्रिय स्टारकिड्सपैकी एक आहे. त्याचे लुक आणि व्यक्तिमत्त्व लोकांना चांगलेच आवडते. तथापि, चित्रपटांमधून अभिनय करण्याचा आपला कोणताही हेतू नाही, त्याऐवजी चित्रपट दिग्दर्शन करायचे आहे, असा आपला हेतू त्याने आधीच व्यक्त केला आहे. असे असूनही चाहत्यांनी त्याला चित्रपटांमध्ये पहायचे आहे.

चंकी पांडेचा भाऊ अहन पांडे बॉलिवूड पार्टीत बऱ्यचवेळा दिसतात. अहानविषयी अशी बातमी आहे की तो बॉलीवूडमध्ये डेब्यू करण्याची तयारी करत आहे. रिपोर्टनुसार यशराज बॅनरखाली तयार होणार्‍या चित्रपटाद्वारे तो पदार्पण करणार आहे. यात अजय देवगन मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.