कोट्यवधीची वाहने, अनेक आलिशान घरे, देओल बंधू आहेत एव्हड्या मालमत्ताचे मालक !!

बॉबी देओल हा त्याच्या काळातला सुपरस्टार अभिनेता आहे. धर्मेंद्र चा मुलगा आणि सनी देओलचा धाकटा भाऊ आहे. मथुरा येथील भाजपचे खासदार हेमा मालिनी बॉबी देओल यांची सावत्र आई आहे. 52 वर्षांच्या बॉबी देओलने आपल्या 25 वर्षांच्या कारकीर्दीत एक ते एक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत.

1995 मध्ये ट्विंकल खन्ना च्याद्वारे बॉबी देओलने बरसात या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. त्यानंतर त्यांचे अनेक चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सुपर हिट ठरले. बऱ्याच वेळा, सतत फ्लॉप झालेल्या चित्रपटांनी बॉबी देओलच्या चित्रपट कारकिर्दीला ब्रेक लावला. कामाअभावी बॉबीला अंमली पदार्थांच्या प्रभावाखाली तुरुंगात टाकले गेले.

तथापि, काही वर्षांच्या विश्रांतीनंतर बॉबी देओल सलमान खानची रेस 3 सह रुपेरी पडद्यावर परत आला. दुसर्‍या डावात बॉबी खूप कठोर चित्रपट करत आहे.सेलिब्रिटीनेटवर्थ डॉट कॉमच्या मते बॉबी देओलच्या एकूण मालमत्तांविषयी बोलताना त्याच्याकडे जवळपास 60 कोटींची संपत्ती आहे. कॅकनॉज डॉट कॉमच्या मते, त्याच्या कमाईचे मुख्य स्त्रोत म्हणजे चित्रपट आणि ब्रँड अ‍ॅन्डोर्समेंट.

लक्झरी कार बॉबी देओल ला देखील आवडते. त्याच्याकडे रेंज रोव्हरपासून लँड क्रूझरपर्यंतच्या अनेक आलिशान स्पोर्ट्स कार आहेत.बॉबी देओल चे मुंबईतील विलेपार्ले येथेही एक समृद्ध आश्रयस्थान आहे. या घराचे मूल्य 6 कोटींपेक्षा जास्त असल्याचे सांगितले जाते.बॉबी देओलच्या पत्नीचे नाव तान्या आहे. बॉबी आणि तान्या यांना 2 मुले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.