सुशांतची प्रियसी अंकिता लोखंडेने वाढदिवसानिमित्त केला हा वा दग्र स्त व्हिडिओ पोस्ट, त्यावर चाहत्यांनी दिली अशी धक्कादायक प्रतिक्रिया!!

अंकिता लोखंडे ने शनिवारी आपला 36 वा वाढदिवस साजरा केला. अंकिताने कुटुंब आणि जवळच्या मित्रांना या वाढदिवसाच्या पार्टीसाठी आमंत्रित केले. या पार्टीत संदीप सिंह असल्याचा दावाही केला जात आहे. यानंतर अंकिता लोखंडे सोशल मीडियावर ट्रोल होत आहे. संदीप सिंग ला पार्टीमध्ये आमंत्रित करण्यासाठी सुशांतचे चाहते त्याला ट्रोल करत आहेत. सुशांतच्या फॅन पेजवर अंकिताच्या वाढदिवसाचे व्हिडिओ व्हायरल होत आहेत.

अंकिता लोखंडे च्या वाढदिवसाच्या पार्टीसाठी संदीप सिंगवर सुशांतचे चाहते प्रचंड नाराज आहेत. कारण सुशांतच्या मृ_त्यूच्या प्रकरणात संदीप सिंगचे नाव उल्लंघन करत आहे. मात्र, अशा ट्रॉल्सला अंकिताकडून कोणताही प्रतिसाद मिळालेला नाही. संदीप सिंह अंकिता लोखंडे आणि सुशांतया दोघाचे मित्र आहे.

अंकिता लोखंडे ने आपला वाढदिवस मोठ्या उत्साहात साजरा केला आणि रश्मी देसाईसुद्धा तिच्या पार्टीत दिसली. रश्मी आणि अंकिता खूप चांगले मित्र आहेत आणि या मैत्रीची झलकही तिच्या दोन्ही नृत्यांमध्ये दिसली. अंकिता 36 वर्षांची असून तिने हा वाढदिवस आपल्या कुटुंबियांसह आणि मित्रांसह साजरा केला.

नुकतीच अंकिता लोखंडे पुन्हा सुशांतची आठवण करून भावूक झाली. झी रिश्ते पुरस्कारांच्या शूटिंग दरम्यान अंकिता लोखंडे ने सुशांत ला श्रद्धांजली वाहिली. या दरम्यान तिने सुशांतच्या अनेक गाण्यांवर नाच केले आणि सुशांतची आठवण केली. अंकिता म्हणाली की सुशांत आणि माझे संबंध अमर नसून अमर आहेत.

यावेळी, अंकिता चित्रपटाची ‘एमएस धोनी: द अनटोल्ड स्टोरी’, ‘राब्ता’ चित्रपटातील ‘मैं तेरा बॉयफ्रेंड’, ‘केदारनाथ’ चित्रपटातील ‘स्वीटार्ट’ मधील गाणी ‘कौन तुझे ..’ आणि ‘जब तक ..’ ही गाणी आहेत. ‘नमो नमो’ शिवाय ‘क्या पो चे’ आणि ‘दिल बेचरा’ देखील काही गाण्यांवर नाचताना दिसले. त्याच वेळी, जेव्हा लोक भावनिक झाले तेव्हा अंकिताच्या डोळ्यातही अश्रू दिसले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.