सारा अली खानने वरुण धवनसोबत तसले बो-ल्ड सिन फोटोस झाले वायरल!!

सारा अली खान आणि वरुण धवनचा ‘कुली नंबर 1’ हा चित्रपट लवकरच रिलीज होणार आहे. सध्या हे स्टार चित्रपटाच्या प्रचारात व्यस्त आहेत. सारा अली खान अनेकदा या चित्रपटाशी संबंधित फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांसह शेअर करते. अलीकडेच सारा अली खानने वरुण धवनसोबत तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून अनेक रोमँटिक फोटो शेअर केले आहेत, जे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, तिच्या फोटोला चाहत्यांनीही बरीच प्रतिक्रिया दिली आहे.

अर्धा तासात सारा अली खान आणि वरुण धवनच्या या फोटोवर 2 लाखाहून अधिक लाईक्स आल्या आहेत. या फोटोचा प्रश्न आहे तोपर्यंत सारा अली खान आणि वरुण धवनचा लूक पाहण्यासारखा आहे. एका फोटोमध्ये सारा अली खान समुद्राच्या बाहेर घोड्यावर बसलेला आहे आणि वरुण धवन घोड्याजवळ उभा आहे.

सारा अली खान आणि वरुण धवनची ‘कुली नंबर 1’ यंदा 25 डिसेंबरला रिलीज होणार आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन डेव्हिड धवन यांनी केले आहे. 1995मध्ये आलेल्या गोविंदा आणि करिश्मा कपूरच्या कुली नंबर वनच्या या चित्रपटाच्या रीमेकमध्ये परेश रावल मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत.

याशिवाय सारा अली खानदेखील अतरंगी रे चित्रपटात मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. यासंदर्भातील व्हिडिओ सोशल मीडियावरही खूप व्हायरल झाला, ज्यामध्ये सारा आणि अक्षय एकत्र शूटिंग करताना दिसले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.