गर्भधारने नंतर ही अतिशय हॉट दिसते ही अभिनेत्री

शाहिद कपूरची पत्नी मीरा राजपूत सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते मीराची फॅन फॉलोव्हिंग ही कमी नाही. ती अनेकदा चाहत्यांसह बरीच चित्रे शेअर करते तसेच तिचे अनेक र_ह_स्य ही आहेत. मीरा बर्‍याचदा मुले व पतीबरोबरची छायाचित्रे शेअर करते. आता अलीकडेच मीरा राजपूतने तिचे फिटनेस गु_पि_त सर्वांना समोर उघडले आहे.

मीरा राजपूत ही तिच्या नवरा शाहिद कपूरसारखी फिटनेस फ्रिक आहे. मीरा तिचा पती शाहिद कपूर च्या इतकीच तंदुरुस्तीची ही काळजी घेते. मीरा राजपूत दोन मुलांची आई आहे, परंतु तिची तंदुरुस्ती पाहून कोणीही हे स्वीकारण्यास तयार नाही. मीराला बर्‍याचदा विचारले जाते की दोन मुलं झाल्यानंतरही ती इतकी फिट कशी आहे?

मीराने आता तिच्या प्रश्नांची उत्तरे तिच्या चाहत्यांना दिली आहेत. मीराने तिच्या ऑफिशियल इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरील कथेवर स्वतःचे एक चित्र शेअर केले आहे. या चित्रासह मीरा म्हणाली की जैनच्या जन्मानंतर दहा दिवसांन नंतर चा फोटो आहे हा. मीराने सांगितले की, तिने शेप मधे येण्यासाठी Bengkung Belly Bind ट्राय केले. जे Malaysian Belly Wrap आहे. मीराने चाहत्यांना सांगितले की ते खूप सोपे आहे, जे तिने आपल्या शर्टखाली घातले आहे.

मीरा लवकरच तिच्या चाहत्यांना याबद्दल तपशीलवार सांगणार आहे. मीरा यापूर्वीही बर्‍याचदा तिची आई होण्याच्या अनुभवाबद्दल बोलली आहे. तिने अनेकदा आपल्या मुलांच्या पालनपोषण, मुले वाढवण्याविषयी लोकांना सांगितले आहे. मीराच्या चाहत्यांनाही तिच्याबद्दल जाणून घेण्यास आवडते

Leave a Reply

Your email address will not be published.